Layer 2 Gigabit Switch 28 Ports

Layer 2 Gigabit Switch 28 Ports

STE-2228-GWL 24 Gigabit SFP + 2 Port 10/100 / 1000Base-Tx Layer 2 Stýrður Ethernet Switch: STE-2228-GWL er lagskipt full gigabit trefjarrofi með lag 2 sem býður upp á 24 Gigabit SFP rifa og 2 10/100 / 1000Base-Tx gigabit Ethernet upplausn porta. Gigabit Ethernet uplink höfnin eru 10/100 / 1000mbps sjálfvirkt samningsatriði, það virkar með 10mbps, 100mbps og 1000mbps Ethernet.

Nánari upplýsingar

STE-2228-GWL 24 Gigabit SFP + 2 Port 10/100 / 1000Base-Tx Layer 2 Stýrður Ethernet Switch: STE-2228-GWL er lagskipt full gigabit trefjarrofi með lag 2 sem býður upp á 24 Gigabit SFP rifa og 2 10/100 / 1000Base-Tx gigabit Ethernet upplausn porta. Gigabit Ethernet uplink höfnin eru 10/100 / 1000mbps sjálfvirkt samningsatriði, það virkar með 10mbps, 100mbps og 1000mbps Ethernet.

Þó að Gigabit SFP rifa hans styður alhliða einfalda stillingu eða multi mode SFP transceivers, getur það aukið flutningsfjarlægð netkerfisins frá gigabit multimode fiber 550m til gigabit single mode fiber 120Km.

STE-2228-GWL styður port-undirstaða VLAN, IEEE802.1Q VLAN ID, IEEE802.1P QOS, IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Rapid Spanning Tree, SNMP, WEB, TELNET, osfrv. Það er Telecom bekk lag 2 aðgang Ethernet skipta sem er sérstaklega hönnuð fyrir Internet Service Providers.


Aðalatriði:

1.Offers 24 Gigabit SFP trefjar höfn sem styður einn ham og multimode trefjum

2.Offers 2 Port 10/100 / 1000Base-Tx Uplink höfn til að tengjast efri neti

3.Extending netkerfi þínu frá 550m til 120km, SC, LC tengi studd

4.Support stinga og spila almenna SFP transceivers, sveigjanlegt við að velja trefjar tegund

5.8K heimilisfang töflu fyrir sjálfvirkt lært unicast eða truflanir unicast / multicast heimilisföng

6.Jumbo ramma allt að 9216 bæti

7.Support IEEE802.1p, Port og DiffServ byggir QoS pakka flokkun með 4 forgang biðröð.

8.Skilir biðlista kortlagning og DSCP kortlagning.

9.Support IEEE802.1Q VLAN (1-4094 VLAN auðkenni),

10.support Port byggt VLAN, MAC byggt VLAN

11.Support IEEE802.1d Spanning Tree Protocol,

12.Support 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol

13.By-höfn útgang, inngangur og tvíátta hlutfallsstýring

14.Multi-samsetning af MAC tölu, IP og Port bindandi

15.Support IGMP Snooping, Multicast VLAN Skráning (MVR)

16.Support 802.1x Port-based aðgangsstýring og MAC auðkenning

17.Support SNMP V1, V2c,

18.support Telnet, Cli skipanir,

19.support WEB stjórnun aðferðir

Forskrift :



Staðlar og bókanir

IEEE802.3u 100BASE-FX Fast-Ethernet, IEEE802.3z / ab 1000BASE-FX / TX 1000M-Ethernet, IEEE802.3x, IEEE 802.1d Spanning Tree Protocol, IEEE802.1P QOS, IEEE802.1Q VLAN, IEEE802.1V Port Based VLAN, IEEE802.1ad Provider brýr, IEEE802.1x aðgangsstýring, IEEE802.1w Speed Spanning Tree siðareglur, IEEE802.1S margar spennandi tré, RFC1157 SNMP, RFC 1112/2236 IGMP, RFC854 Telnet, RFC 1123/1493/1643 MIB

Hafnir

24 x Gigabit SFP rifa 2 x 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit Ethernet upplausn port4 Gigabit SFP Uplink rifa, 1 DB9 / RS232 Console Port

Sendingarmiðlar

10Base-T: Cat 3 eða yfir UTP

100Base-TX: Cat 5 UTP

Bandvídd

Bandwidth: 12.8Gbps

- Pakkning áfram hlutfall (100Mbps höfn): 1,488000pps

- Pakkningshlutfall (1000Mbps höfn): 1,488,0000pps

ForwardLEDIcator

Geymdu og haltu áfram, Hleðsla á pökkum á flísum

Ham

Store og

Hleðsla á flísarpakka

Mál (B x D x H)

443mm × 360mm × 44.5mm

A35oC

Vinnu umhverfi

t

hitastig: 0oC-5oC

4 oC;

W rakastig: 10%

A 90% RH Non-


St o rage Hitastig: 5% A 90% RH Noncondensing-

AC110 ~ 220V / DC-48V Innri eða ytri aflgjafi

Aflgjafi og neysla

Max Power Neysla: 35W



Hot Tags: lag 2 gígabreytir 28 tengi, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like