Layer 2 Stýrður Ethernet Switch 24 Ports

Layer 2 Stýrður Ethernet Switch 24 Ports

STES2026 er lagskipt Ethernet rofi sem býður upp á 24 10 / 100Base-Tx Ethernet ports, auk 2 10 / 100Base-FX trefjar eða 2 10/100 / 1000Base-Tx Ethernet eða 2 Giga bit trefjar höfn. höfn.

Nánari upplýsingar

STES2026 24X2G Layer 2 Switch Lýsing:

The STES2026 Series er lína af greindur Layer 2 Ethernet rofi sem veita allt að 24 sjálfvirka skynjun

10/100 Ethernet höfn, ásamt 2 gigabit uplinks. Það eru samtals 26 hafnir nothæfir fyrir þennan rofa. Þess

Gigabit-útrásargluggar geta verið notaðir við 2 gígabrauða SFP-trefjar, 2 gígabæta SFP kopar eða 1 gígabóta SFP-trefjar auk 1 gígabóta SFP kopar. Stækkunargluggarnir af STES2026 laginu 2 rofanum geta einnig verið 10 / 100Base-FX, einfalt trefjar eða tvískiptur trefjar, einstilltur eða tvískiptur ljósleiðari 1X9 einingar.


Lögun:

> Skiptingarmöguleikar og Wire-speed lag 2 rofi

> Allt að 8,8 / 17,6 Gbps skiptagetu;

> Allt að 6,6 / 13,2 Mbps áframsendingu;

> Stuðningur við mjúk stöflun, hægt er að stjórna ip-tölu til að stilla 26 stk STES2026 skipta

> Skipta og áfram

> Stuðningur við Port VLan og IEEE 802.1Q VLan

> Stuðningur 64 VLAN hópar, 4K VLAN auðkenni

> Styðja IEEE 802.1P QOS forgangskröfur af 4

> Styðja IEEE 802.1D spennandi tré siðareglur

> Stuðningur IEEE 802.1w (Rapid-samleitni Spennandi Tree)

> Stuðningur við IGMP snooping

> Stuðningur við Port Mirroring

> Stuðningur við tengingu við stuðning (IEEE 802.3ad)

> Styðja IEEE 802.3x flæðistýringu> Styðja IEEE 802.3x flæðistýringu

> Stuðningur við staðfestingarhöfn (IEEE 802.1X)

> Stuðningur SNMP V1, V2, V3

> Stuðningur RADIUS Viðskiptavinur

> Stuðningur 4 RMON hópar

> Stuðningur FTP, TPTP, vefstjórnun


Auka hafnarvirkni

> Stuðningur við IEEE 802.3x sjálfvirka samningaviðræður og MDI / MDIX sjálfkvörðun yfir öllum höfnum;

> Stuðningur við IEEE 802.3ad höfn bindandi yfir allar hafnir.


Greindur QoS

> Fljótandi flæði flokkun og flæði vinnsla;

> Sjálfstæður pakkasíur við hverja höfn til greindrar aðgreiningar umsóknarflæðis;

> Notandi skilgreindir flögu flokkunarreglur í mörgum lögum;

> Stuðningur við allt að 1K flæði flokkun;

> Stuðningur við IEEE 802.1p og DiffServ Code Point;

> Stuðningur við greindur lag 2-7 flæði flokkun.


Alhliða öryggisreglur

> Fylgni við IEEE 802.1x;

> Stuðningur við margar ACL síunarstefnur til að tryggja stjórnaðan aðgang að netinu.


Greindur netstjórnun

> Stuðningur við EasyView Network Management Platform;


Upplýsingar:


Lýsing á eiginleikum

STES2026

Kerfi

Hafnir

24 tengi 10 / 100Base-TX Ethernet tengi

Expansion Slots

2

Stærð

Skiptastærð / Bakplane Bandwidth

8.8

Pakkningafærsla

6,6 Mpps

MAC Heimilisfang Stærð

14K

Port virkni

Sjálfvirk samningaviðræður

Tvíhliða stillingar

Hraði stilling

Flow Control: Backpressure

Flow Control. : IEEE 802.3x

IEEE 802.1q VLAN

Höfnunarfjöldi

Port Mirroring

IGMP Snooping

MAC / Port Binding

Stjórn

Stillingar Stjórnun gegnum Console Ports

Telnet Stillingar Stjórnun

Vefstillingarstjórnun

Stjórnaskrá

Stillingar vistun og endurheimt

Stjórnarlína hvetja

SNMP

Trace Route

Uppsetningarskrár hlaðið upp

OS niðurhal

SYSLOG

IEEE 802.1x

Radíus Viðskiptavinur

Vélbúnaður

Líkamleg vídd (W * D * H)

440mm * 208mm * 44,5 mm

Þyngd

<=>

Öryggisreglur

UL 1950 / CSA 22.2 nr. 950

EM samhæfni

FCC 15. hluti, undirflokkur J, flokkur A

Útblástur

VCCI Class A ITE

Vinnuhitastig

0 ℃ ~ 40 ℃

Rekstrar raki

5% ~ 95% noncondensing

Geymslu hiti

40 ℃ ~ 70 ℃

Aflgjafi

100VAC ~ 240VAC, 47 ~ 63Hz

Orkunotkun

<>

Útvíkkunarkort


SP-GSX-A


SP-GLX-A


SP-GTX-A


Panta Upplýsingar



Líkan

Lýsing

Máttur

STES2026

24 (10/100 / 1000M Base-T) + 2 (Expansion slots)

AC 220V

SP-GSX-A

1000Base-SX, Optical mát, GE-multimode-850nm, 550meter, LC

SP-GLX-A

1000Base-LX, Optical mát, GE-multimode-1310nm, 10km, LC

SP-GTX-A

10/100 / 1000Base-TX

SP-FSM-A

100Base-FX mát, SC, Multi-ham, 2km

SP-FLM-A

100Base-FX mát, SC, Single-ham, 40km



Hot Tags: lag 2 stjórna Ethernet skipta 24 höfnum, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like