Layer 3 Gigabit Optic Switch 12 Ports

Layer 3 Gigabit Optic Switch 12 Ports

The STCS4012S er lag 3 gígabíta netþjónisnetskip sem býður upp á 12 Gigabit SFP rifa, auk 2 gígabæta Ethernet Uplinks. Það er greindur multi-lag öryggisrofa sem er sérstaklega hönnuð fyrir háttsettar gigabit netforrit.

Nánari upplýsingar

STCS4012S 12 Port SFP Layer 3 Gigabit Routing Rofi Lýsing:

STCS4012S er lag 3 hreint gígabreytir sem býður upp á 12 Gigabit SFP rifa, auk 2 Gigabit Tx Uplinks.

STCS4012S öryggis greindur multi-lag skipta er nýr kynslóð skipta fyrir há öryggisnet. Með mikilli getu og hágæða skipta, það einnig lögun háþróaður öryggi. Það er

aukagjald valkostur fyrir samleitni lag aðgangsstýringu af litlum eða meðalstórum MAN, eða aðgangsstöðvum fyrir notendur fyrirtækja.


Ítarlegri Öryggi:

Styður alhliða ACL aðgangsstýringu stefnu, þar á meðal: notandi MAC vistfang byggt ACL, IP samskiptareglur (TCP / UDP) byggt ACL, TCP höfn tala byggt ACL, UDP höfn tala byggt og tímabundið ACL;

Geti greint lögstöðvarstöðvar með takmarkaðan VLAN-IP-MAC; styður notendaviðmótstýringu siðareglur 802.1x, veitir skilvirkari notendahópsstýringu en hefðbundin aðferð; Takmarkunaraðgerðin fyrir MAC-tölu MAC-númerið getur stjórnað hýsilnúmerinu sem opnar tiltekna port;

Styður PVLAN, býður upp á strangar aðgreiningar á höfn innan 802.1Q VLAN, tryggir háan öryggisþjónustu

aðgerð; Einkaleyfiskerfi öryggisstjórnunarkerfisins skoðar og síur gögnin sem send eru til örgjörva til að koma í veg fyrir illgjarn árás; Nokkrir sannprófanir fyrir samskiptareglur eins og RIP, OSPF, osfrv. (Einföld textavottun, MD5 auðkenning) til að tryggja stjórn á leið og netopfræði.


Sveigjanlegur QOS

STCS4012S öryggis greindur multi-lag skipta styður greindur QoS og hitta háa þjónustu

gæði eftirspurn á rödd, myndskeiðum og öðrum rauntíma margmiðlunarþjónustu með eftirfarandi tækni:

Forgangur byggist á IEEE802.1P tagged upplýsingum og quintuple flæði flokkun þjónustu;

Styður flæði-undirstaða multilayer CoS og ToS til að mæta eftirspurn af rauntíma margmiðlun þjónustu eins og vídeó ráðstefnu;

Sjálfgreindar reglur um flæði flokka flokkun, með 1024 flæði reglum studd í einu tæki;

8 forgangskórar studdar fyrir hverja höfn, með forvarnarvörn og flæðiformun;


Sveigjanlegur QOS

STCS4012S öryggis greindur multi-lag skipta styður greindur QoS og hitta háa þjónustu

gæði eftirspurn á rödd, myndskeiðum og öðrum rauntíma margmiðlunarþjónustu með eftirfarandi tækni:

Forgangur byggist á IEEE802.1P tagged upplýsingum og quintuple flæði flokkun þjónustu;

Styður flæði-undirstaða multilayer CoS og ToS til að mæta eftirspurn af rauntíma margmiðlun þjónustu

svo sem vídeó fundur;

Sjálfgreindar reglur um flæði flokka flokkun, með 1024 flæði reglum studd í einu tæki;

8 forgangskórar studdar fyrir hverja höfn, með forvarnarvörn og flæðiformun;


Alhliða leiðarvísir stuðnings

STCS4012S öryggi greindur multi-lag skipta styður ríkur sett af vegvísun tækni sem nær yfir

næstum öll núverandi vegvísunartækni.

Styður unicast venja samskiptareglur: RIP V1, RIP V2, OSPF, BGP, truflanir vegvísun;

Styður samskiptareglur fyrir margþættar vegvísanir: IGMP, PIM-SM;

Styður öryggisafritunarforrit: VRRP.


Þægilegt viðhald og stjórn

Styður NM aðferðir eins og SNMP, CLI, RMON, TELNET, WEB; Styður BOOTP, TFTP og FTP fyrir hraðvirka uppfærslu hugbúnaðar.


Upplýsingar:


Líkan

STCS4012S

Kerfi

Portnúmer

12 tengi Gigabit SFP tengi

Skiptastærð

24G

Pakkning áfram hæfileiki

17.8Mpps

Orkunotkun

<>

Grunnframmistaða

MAC Heimilisfang Tafla

16K

Leiðsögn töflu færslur

4K

Buffer getu

Deilt 32M

Forwarding Mode

Store-and-forward

Net- og flæðistýring

PVLAN

VLAN

802.1Q 4k

QoS

8 forgangskröfur á höfn; flæði mótun og ríkur tímasetningu aðferðir

Biðröð sendingaraðferðir

WRR, SP, WRR + SP

Samruni höfnanna

FE, GE höfn samleitni; Hámark 32 hópar með 8 höfnum á hóp

Leiðbeiningarbókanir

Unicast

Static Routing, RIP V1 / V2, OSPF V2,

Multicast

IGMP, PIM-SM,

Stefnumótun

QoS vegvísun

Fjöldi leiðarflokka

512

Öryggisstaða

802.1X

PORTAL

STP

ACL

1K

Takmörkun MAC tölu

Broadcast Strom Suppression

CPU Verndun

Stjórnunaraðgerðir

SNMP

SNMP V1 / V2c / V3

RMON

1, 2, 3, 9

HTTP

CLI

Stærð (L * W * H)

443mm × 360mm × 44.5mm

Vinnu umhverfi

0 ~ 40 ℃ 10 ~ 90% ekki þétt

Þyngd

<6,5>


Panta Upplýsingar:






Líkan

Lýsing

Máttur

STCS4012S

12 (1000M Base-SFP tengi)

AC 220V

SP-GTX (SFP)

GE-TX SFP mát-GE-100 metrar -RJ45-3.3V


SP-GSX (SFP)

SFP sjónnema-GE-multimode-850nm-550meter-LC sjón-tengi-3.3v

SP-GLX (SFP)

SFP sjón-einingar-GE-einn ham-1310nm-10 km-LC sjón-tengi-3.3v




Hot Tags: lag 3 gígabítur ljósleiðara 12 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like