Layer 3 Gigabit Switch 12 Ports

Layer 3 Gigabit Switch 12 Ports

The STCS4012TF er lag 3 gígabítaþættir með Ethernet tengi sem býður upp á 12 gígabæta Ethernet höfn auk 4 SFP gigabit fiber uplinks. Það er greindur multi-lag öryggisrofa sem er sérstaklega hönnuð fyrir háttsettar gigabit netforrit.

Nánari upplýsingar

STCS4012TF 12 Port 10/100/1000 Base-T + 4 Port Gigabit SFP Layer 3 Gigabit Switch Lýsing:

STCS4012TF er hreint gígabreytir sem býður upp á 12 Gigabit Tx höfn, auk 4 Gigabit SFP rifa.

STCS4012TF öryggis greindur multi-lag skipta er nýr kynslóð skipta fyrir mikla öryggi

netkerfi. Með mikilli getu og hágæða skipta, það einnig lögun háþróaður öryggi. Það er

aukagjald valkostur fyrir samleitni lag aðgangsstýringu á litlum eða meðalstórum MAN, eða aðgangi

skipta um fyrirtæki notendur.

Ítarlegri Öryggi:

Styður alhliða ACL aðgangsstýringu stefnu, þar á meðal: notandi MAC vistfang byggt ACL, IP samskiptareglur (TCP / UDP) byggt ACL, TCP höfn tala byggt ACL, UDP höfn tala byggt og tímabundið ACL;

Geti greint lögstöðvarstöðvar með takmarkaðan VLAN-IP-MAC; styður notendaviðmót

802.1x, veitir skilvirkari notendahnappastýringu en hefðbundin aðferð; Takmarkunaraðgerðin fyrir MAC-tölu MAC-númerið getur stjórnað hýsilnúmerinu sem opnar tiltekna port;

Styður PVLAN, býður upp á strangar aðgreiningar á höfn innan 802.1Q VLAN, tryggir háan öryggisþjónustu

aðgerð; Einkaleyfiskerfi öryggisstjórnunarkerfisins skoðar og síur gögnin sem send eru til örgjörva til að koma í veg fyrir illgjarn árás; Nokkrir sannprófanir fyrir samskiptareglur eins og RIP, OSPF, osfrv. (Einföld textavottun, MD5 auðkenning) til að tryggja stjórn á leið og netopfræði.

Sveigjanlegur QOS

STCS4012TF öryggis greindur multi-lag skipta styður greindur QoS og uppfylla hágæða eftirspurn eftir rödd, myndskeið og öðrum rauntíma margmiðlun þjónustu með eftirfarandi tækni:

Forgangur byggist á IEEE802.1P tagged upplýsingum og quintuple flæði flokkun þjónustu;

Styður flæði-undirstaða multilayer CoS og ToS til að mæta eftirspurn af rauntíma margmiðlun þjónustu eins og vídeó ráðstefnu; Sjálfgreindar reglur um flæði flokka flokkun, með 1024 flæði reglum studd í einu tæki; 8 forgangskórar studdar fyrir hverja höfn, með forvarnarvörn og flæðiformun;

Alhliða leiðarvísir stuðnings

STCS4012TF öryggi greindur multi-lag skipta styður ríkur sett af vegvísun tækni sem nær yfir

næstum öll núverandi vegvísunartækni.

Styður unicast venja samskiptareglur: RIP V1, RIP V2, OSPF, BGP, truflanir vegvísun;

Styður samskiptareglur fyrir margþættar vegvísanir: IGMP, PIM-SM;

Styður öryggisafritunarforrit: VRRP.

Þægilegt viðhald og stjórn

Styður NM aðferðir eins og SNMP, CLI, RMON, TELNET, WEB; Styður BOOTP, TFTP og FTP fyrir hraðvirka uppfærslu hugbúnaðar.


Upplýsingar:


Líkan

STCS4012TF

Kerfi

Portnúmer

12 tengi Gigabit TX tengi, 4 Port Gigabit SFP rifa

Skiptastærð

24G

Pakkning áfram hæfileiki

17.8Mpps

Orkunotkun

<>

Grunnframmistaða

MAC Heimilisfang Tafla

16K

Leiðsögn töflu færslur

4K

Buffer getu

Deilt 32M

Forwarding Mode

Store-and-forward

Net- og flæðistýring

PVLAN

VLAN

802.1Q 4k

QoS

8 forgangskröfur á höfn; flæði mótun og ríkur tímasetningu aðferðir

Biðröð sendingaraðferðir

WRR, SP, WRR + SP

Samruni höfnanna

FE, GE höfn samleitni; Hámark 32 hópar með 8 höfnum á hóp

Leiðbeiningarbókanir

Unicast

Static Routing, RIP V1 / V2, OSPF V2,

Multicast

IGMP, PIM-SM,

Stefnumótun

QoS vegvísun

Fjöldi leiðarflokka

512

Öryggisstaða

802.1X

PORTAL

STP

ACL

1K

Takmörkun MAC tölu

Broadcast Strom Suppression

CPU Verndun

Stjórnunaraðgerðir

SNMP

SNMP V1 / V2c / V3

RMON

1, 2, 3, 9

HTTP

CLI

Stærð (L * W * H)

443mm × 360mm × 44.5mm

Vinnu umhverfi

0 ~ 40 ℃ 10 ~ 90% ekki þétt

Þyngd

<6,5>


Panta Upplýsingar:



Líkan

Lýsing

Máttur

STCS4012TF

12 tengi Gigabit TX tengi, 4 Port Gigabit SFP rifa

AC 220V

SP-GTX (SFP)

GE-TX SFP mát-GE-100 metrar -RJ45-3.3V


SP-GSX (SFP)

SFP sjónnema-GE-multimode-850nm-550meter-LC sjón-tengi-3.3v

SP-GLX (SFP)

SFP sjón-einingar-GE-einn ham-1310nm-10 km-LC sjón-tengi-3.3v




Hot Tags: lag 3 gígabreytir 12 hafnir, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like