Layer 2 Optic Switch 24 Ports

Layer 2 Optic Switch 24 Ports

STE-228-X3XM er fjarskiptastýring 2/3 stjórnað ljósleiðara sem býður upp á 24 10 / 100Base-Fx trefjarhöfn, 2 gígabæta Ethernet höfn og 2 Gigabit SFP tengi sem sameina uplinks. Það styður margar Layer 2/3 aðgerðir , svo sem SNMP, 802.1Q VLAN, 802.1P QOS, Loop detection, Port mirroing o.fl.

Nánari upplýsingar

Lýsing:

STE-228-X3X1 er fjarskiptabúnaður 24 tengi 10 / 100Base-Tx + 4 Gigabit tengi, 2 sjóntaugaskip sem fylgir nokkrum lag 3-lögun. STE-228-X3X1 er sérstaklega hannað fyrir sjónvarpsviðtækni.

STE-228-X3X1 er háþróaður fjölhliða, hágæða 24 x 10/100 Mbps tengi auk 4 tengi

Gigabit uplinks ljósleiðara skipta. Með samanlagðri línuhraða 9,5 Mpps, býður STE-228-X3X1 á að kveikja á bæði L2 og L3 umferð. Sítrun, löggæsla, forgangsmerki er hægt að framkvæma í rauntíma án þess að hafa áhrif á flutning frammistöðu.

Stuðningur við nýjustu Metro Ethernet L2 VPN forritin, STE-208-X3X1 býður tvöfalda 802.1Q VLAN stöflun, einnig þekktur sem Q-í-Q. Þetta gerir fyrirtækjum og þjónustuveitukerfum kleift að koma í veg fyrir takmörkun á 4K VLAN takmörkunum. Ennfremur veitir STE-228-X3X1 einnig MPLS Tunnel / VC pakkningamerkingar fyrir staðalbundið IETF L2 VPN með MPLS. Með 8 flokkum þjónustuskilyrða með SP, RR, WFQ og WRR dreifingu, STE-228-X3X1 gerir kleift að bjóða upp á fjölbreytt úrval af þjónustusamningum, svo sem lágmarksnýtingar VoIP og rauntíma vídeó, auk gagnrýninna upplýsinga um verkefni.

Bjartsýni fyrir kröfulegustu kröfur um netaskipti, STE-228-X3X1 samþættir sjálfvirkt farartæki-

læra / öldrun MAC og IP LPM töflur. Ítarlegri Ethernet lögun eins og margfeldi og hraður spanning

tré (802.1s og 802.1w), flæðistýring (802.3x), forgangsröðun (802.1p) og 9K jumbo ramma eru að fullu samþætt. Öll L2 / L3 umferð er skipt í línuna. Fyrir jafnvægi í álagi og afgangi er ECMP og WCMP felld inn. Hægt er að tengja allt að 32 stofnsamstæða (8 tenglar á hóp) til að tengja saman hleðsluna (802.3ad).

Með því að bjóða upp á línuhraða pakkasíun og flokkun, býður háþróaður fljótur sía örgjörvi (FFP) upp á ContentAware netvinnslu á höfn. Það styður TOS / DiffServ, takmörkun á takmörkun, löggæslu, mótun, mælingu, tímasetningu, forgangsmerki og endurmælingu niður í flæði eins lítið og 64 kbps, sem gerir það tilvalið fyrir framið notkun bandbreiddar og eldvegg.

STE-228-X3X1 er hannað til að auka fjölhraða forrit og skiptir öllu L2 / L3 fjölhraða pakkningastærðum á línuna. IPMC pakkar eru vélbúnaður endurnýjaðir allt að 8 og 32 VLANs yfir Hraði og Gigabit Ethernet höfnina, í sömu röð. Multicast umferð er einnig hægt að stjórna með þremur höfnarsíuhamum til að stjórna dreifingarhegðuninni.


>>> Vélbúnaður Tengi:

> Gigabit höfn: 2 10/100 / 1000Base-TX RJ45 tengi eða 2 valfrjálst SFP 1000Base-X LC tengi.

> 24 100Base-FX SC / PC tengi


>>> Optic Interface:

> 1000Base-X

Dual MM trefjar (50 / 125μm), einn bylgjulengd 850nm, tvískiptur LC, akstursfjarlægð 550m.

Dual MM trefjar (62,5 / 125μm), ein bylgjulengd 850nm, tvískiptur LC, akstursfjarlægð 275m.

Dual SM trefjar, ein bylgjulengd 1310nm eða 1550nm, tvískiptur LC, akstursfjarlægð 15 / 40km.

> 100Base-FX

Single SM trefjum, tvískiptur bylgjulengd 1550nm / 1310nm, SC / PC, akstursfjarlægð 20 / 40km.

Dual SM trefjar, ein bylgjulengd 1310nm eða 1550nm, tvískiptur SC, akstursfjarlægð 20/40/60 / 80km

Dual MM trefjar, ein bylgjulengd 1310nm, tvískiptur SC, akstursfjarlægð 2km.


>>> árangur

> 8.8G afkastagetu.

> 16384 Mac-póstföng.

>>> Layer 2 ethernet skipta:

> Línubreyting skiptir fyrir allar pakkningastærðir og aðstæður.

> 4K Virtual Local Area Networks (VLAN) hópar.

> Static L2 færslur (ónæmur frá öldrun)

> Jumbo pakkar allt að 9 KB (9216 bæti) á öllum höfnum.

> Ethernet / IEEE 802.3 pakkar (64 bæti til 1522 bæti)

>>> Multicast:

> Línubreyting skiptir fyrir allar pakkningastærðir og aðstæður.

> Valfrjálst fengið höfnartakka.

> IGMP snooping fyrir 128 fjölhópa hópa.

> IGMP snooping á VLAN

> MVR á notendahöfn, 802.1Q notendahöfn og QinQ notendahöfn

> Margfeldi "Multicast VLAN" stuðningur

>>> VLAN stuðningur:

> 4094 tagged (802.1Q) VLANs

> Ingress sía fyrir 802.1Q VLAN öryggi

> Bókavettvangur VLAN með forgang

> Independent VLAN Learning (IVL)

> QinQ ramma (1526 bæti)

> 802.1Q ramma (1522 bæti)

> Stuðningur 255 VLAN á undirvagni

> VLAN á skottinu

> 802.1Q skottinu á aðgangshafnum og skottinu.


>>> Flokkur þjónustunnar (COS):

> IEEE 802.1p staðall

> 8 CoS biðröð fyrir hverja höfn.

> Egress Rate Shaping fyrir hverja biðröð

> Strang forgangur, Round Robin, Vegin Round Robin, Vegin Fair Queuing, og samsetning biðröð

tímasetningu pakka

> 8 stig af forgangi pakkans

> 802.1Q forgangsupplýsinga

> Mmechanisms af forgangsröðun, flæðiskerfi, IPv4 TOS, IPV6 og DSCP.

> Forgangur að kortaskráningu könnunar

> 2 stig af forgangi fyrirfram með viðbótarstigi CoS innan hvers biðröð.

>>> Spanning Tree Protocol (IEEE 802.1D)

> IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol.

> IEEE 802.1s margar spennandi tré.

> IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol.

> Hafnir Hraðvirkur Stuðningur og Hleðsla á VLAN Layer 2.

>>> Öryggi:

> MAC tölu tölu takmarkanir á notanda höfn með tilkynningu

> Layer 2 - Layer3 pakka flokkun og síun á lína hlutfall

> PVLAN milli aðgangshafna og skottbátahöfnanna.

> IEEE 802.1X

>>> Stjórn

> Styðja CLI: hugga og netnet (SSH) aðgang

> Stuðningur SNMP MIB II

> Stuðningur við SNMP gildru atburði

> Stuðningur SNMP v1, SNMP v2, SNMP v3

> Stuðningur við vefstjórnun

> Styðja Remote Syslog

> Stuðningur við sjálfgreiningu


>>> Power Supply tengi:

> AC90 ~ 264V / 1.2A hámark, 50 / 60Hz, eða DC18 ~ 36V / 2A, eða DC36 ~ 72V / 1.5A.

> Orkunotkun: ~ 50W

>>> Líkamleg tengi:

Mál: 19 tommur rekki-fjall breidd, 1,0U hæð.

Þyngd: 5 kg

Hitastig: 0 ℃ ~ 50 ℃

Geymsluhitastig: -25 ℃ ~ 55 ℃

Raki: 5% ~ 95% RH Óþétt

 

>>> OEM Skilmálar og skilyrði:

Lágmarkskröfur: 20 stk

Afhendingartími: 29 dagar með móttöku greiðslu

Greiðsluskilmálar: 30-50% Innborgun T / T fyrirfram, jafnvægi greitt fyrir sendingu

Ábyrgð: Tveir ár, skipti sem á að afhenda ásamt sendingu endurskipunar

Sendingar Skilmálar: FOB, CNF, CIF


Hot Tags: lag 2 ljósleiðara 24 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like