1 + 7 ljósleiðara

1 + 7 ljósleiðara

STE-317-X3X1 er ljósleiðara sem býður upp á 1 10 / 100Base-Fx trefjarhöfn, auk 7 10 / 100Base-Tx Ethernet ports.Its flutnings fjarlægð getur verið frá 2km til 120km.

Nánari upplýsingar

STE-317-X3X1 Ljósleiðari Lýsing:

TheSTE-317-X3X1 er ljósleiðara sem býður upp á 1 100Base-Fx sjóntaugahöfn og 7 10 / 100Base-Tx Ethernet tengi. Það styður

100mbps singlemode eða multimode fiber inntak og 10 / 100mbps Ethernet framleiðsla. Með mikilli getu trefjar inntak, the

STE-317-X3X1 er gott val fyrir trefjar til heimilisumsóknar.


Aðalatriði:

Tilboð1 100Base-Fx Fiber inntak höfn, SC, ST og FC tengi valfrjálst;

Koma með tvöfalda kjarna eða einn kjarna 155Mbps 1 * 9 Fiber Transceivers

Stuðningur 100mbps multimode trefjum, sending fjarlægð getur verið frá 20km til 5km hámark;

Stuðningur Singlemode trefjum, sendingar fjarlægð getur verið frá 20Km til 120Km hámark

Tilboð 7 10 / 100mbps sjálfvirk samningaviðræður Ethernet framleiðsla höfn

Hvert Ethernet RJ45 tengi er með Dynamic LED vísbendingar, auðvelt að athuga vinnustaðinn.

Samræmi við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.1x staðla

Geymdu og áframsenda skiptahamur

Styðja IEE802.3X full duplex, hálf duplex afturþrýsting flæði stjórna.

Styður MAC sjálf-earnings, 2K MAC tölu

Styður verksmiðju fyrirfram stillt höfn-undirstaða VLAN

Mini Destop Metal mál, Plug and play aðgerð.

Aflgjafi:

Ytri impulse Power Supply með framúrskarandi gæðum,

Verk í 96V-260V AC svið, virkar fullkomlega í flestum heimslöndum.

Virkja hljóðstyrk sem tryggir nægjanlegan afköst á rofann

Stuðningur Asíu, Bandaríkjunum, Evrópu, Bretlandi staðall rafmagnstenglar


Aðalforrit:

Með 100Mbps Fiber Input höfninni hefur STE-317-X3X1 mjög mikið flutningsgetu sem hægt er að uppfylla kröfur um bandbreidd fyrir rödd yfir IP, vídeó yfir IP og stórar gagnaflutnings sendingar. Það er hægt að nota sem CPE tæki í húsinu áskrifandi sem tengist IP-síma, IP-myndavél, tölvu og öðrum netkerfum. Það er frábær kostur fyrir eftirfarandi


forrit:

Trefjar til heimilisins

Trefjar til skrifstofunnar

Trefjar til gólfsins


Upplýsingar:


Standard

IEEE802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

Topology

Star

Fjöldi hafna

7 Port 10 / 100Base-Tx; 1 Port 100Base-Fx

MAC-tölu

2K

Sendingarmagn

10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps

Skipt á bakplötu

Allt að 1.6Gbps

Flow Control Mode

IEEE 802.3x flæðistýring í fullri duplex og flæði stjórn á bakþrýstingi

LED vísir

LED stöðu tengils, virkni, Full / hálf tvíhliða, hraða og afl á greiningu

Netkerfi

10Base-T: UTP flokkur 3, 4,5 snúru allt að 100m

100Base-TX: UTP flokkur 5 snúru allt að 100m

100Base-Fx:
8,3μm, 8,7μm, 9μm og10μmingle háttur trefja snúru,
50, 62,5 og 100μm multi-mode trefjar snúru

Aflgjafi

AC 110V-240V, DC5V, 2A ytri aflgjafi,

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Aðgerð

-20D til 70D

10% til 90%

Geymsla

-40D til 75D

5% til 95% RH




Hot Tags: 1 + 7 ljósleiðara skipta, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like