16 portar ljósleiðara

16 portar ljósleiðara

STE-216-X3X1 er ljósleiðaraskipting sem býður upp á 16 10 / 100Base-Fx ljósleiðarahöfn. Það styður SC, ST, FC-tengi. Það getur verið frá 2km til 120km.

Nánari upplýsingar

STE-216-X3X1 16 Port 100Base-Fx Óviðráðanlegur Trefjarrofi:

STE-216-X3X1 er óviðráðanlegur 16 port ljósleiðara, sérstaklega hönnuð til að dreifa einum trefjumengi í margar síður. Það kemur með 16 100Mbps ljósleiðarahafnir, hver höfn getur verið uplink höfn og niðurhleðsla höfn.

The 100Base-Fx Optical Fiber höfn styðja einfalda og multimode trefjum, sendingar vegalengdir allt frá multimode trefjum 2Km til Single Mode Fiber 120Km. Gigabit SFP uppskipunarhafnir styðja alhliða SFP transceivers af Multimode trefjum og Single mode trefjum, flutningsvegalengdirnar eru allt frá multimode fiber 550m til single mode 120Km, sem hjálpar mjög við að lengja netið.

Það veitir þér mikla möguleika á internetinu til að uppfylla kröfur um netkerfi fyrir IPTV, VoIP og Gagnaflutning. Það er ljósleiðaratreifingarbúnaður sem er mikið notaður í Trefjar til gólfsins, Trefjar til byggingarinnar.


Vélbúnaður Lögun:

Tilboð 16 Port 100Base-Fx ljósleiðarahafnir, SC, ST, FC tengi valfrjáls

Stuðningur búnaður með tvöfalda kjarna eða einn kjarna 1 * 9 fiber transceivers

Stuðningur multimode trefjum, sending fjarlægð getur náð allt að 2 eða 5Km

Stuðningur Singlemode trefjar, sending fjarlægð getur verið frá 20Km allt að 120Km

Stuðningur við geymslu og áframsendingu

Fullnægir fullnægjandi kröfum IEEE802.3, IEEE802.3u

Stuðningur 3.6Gbps Backplane bandbreidd

Styðja IEEE802.3x fullri tvíhliða og hálf duplex bakþrýstingsflæðistýringu

Stuðningur við MAC-tölu sjálfvirkt, gefðu 8K MAC-tölu

Koma með lifandi LED vísbendingar um vinnustað, biðstöðu, máttur osfrv

19 "Rack Mountable húsnæði, 1U hæð

Kemur með innri aflgjafa

Impulse Power Supply, styðja AC 96V til 260V alhliða spennu

Stuðningur Asíu, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU staðall máttur innstungur


Aðalforrit:

Með öllum sjónrænum höfnum fyrir upplínur og niðurhlaup hefur STE-216-X3X1 mikið flutningsgetu sem getur mætt eða farið yfir flestar kröfur um flutning fyrir rödd, myndskeið og gögn um Ethernet. Hægt er að nota það sem sjónræna dreifingarbúnað sem er staðsettur á gólfum eða miðlaraherbergjum bygginga. Það er frábær kostur að Fiber To The Floor, Fiber To The Building lausnir.


Upplýsingar:


Staðlar

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x staðlar

Topology

Star Topology

Uplink Ports

100Base-Fx

Niðurhalshöfn

16 Port 100Base-Fx ljósleiðarahöfn

MAC Heimilisfang

8 ÞÚSUND

Sendingarmagn

10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps

Skiptahamur

Geymdu og áfram

LED vísbendingar

Tengill, virkni, Full / hálf tvíhliða, hraði og kraftur á greiningu

Ethernet snúru

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m
100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m

Fiber Cable

100Base-Fx:
8,3μm, 8,7μm, 9μm og 10μm einn háttur trefjarleiðsla
50, 62,5 og 100μm multi-mode trefjar snúru

Aflgjafi

AC 96-260V, innri aflgjafi

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Vinna

-20 ℃ - 70 ℃

10% - 90%

Biðstaða

-40 ℃ - 75 ℃

5% - 95% RH




Hot Tags: 16 höfn ljósleiðara skipta, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like