Optic Fiber Switch 24 Ports

Optic Fiber Switch 24 Ports

STE-224-X3X1 er ljósleiðaraskipti sem býður upp á 24 10 / 100Base-Fx ljósleiðarahöfn. Það styður SC, ST, FC tengi. Hægt er að flytja fjarlægð frá 2km til 120km.

Nánari upplýsingar

STE-224-X3X1 24 Port 100Base-Fx + 2 Gigabit SFP / Tx Kombasa Óviðráðanlegur Trefjarrofi:

STE-224-X3X1 er óviðráðanlegur 24 Port Optical Fiber Switch sem er sérstaklega hönnuð til að dreifa einum trefjumengi í margar síður. Það kemur með 24 100Mbps ljósleiðarahöfn fyrir niðurhleðslu, 2 Combo Gigabit SFP rifa og 10/100 / 1000Base-Tx höfn fyrir uplink.


The 100Base-Fx Optical Fiber höfn styðja einfalda og multimode trefjum, sendingar vegalengdir allt frá multimode trefjum 2Km til Single Mode Fiber 120Km. Gigabit SFP uppskipunarhafnir styðja alhliða SFP transceivers af Multimode trefjum og Single mode trefjum, flutningsvegalengdirnar eru allt frá multimode fiber 550m til single mode 120Km, sem hjálpar mjög við að lengja netið.


Það veitir þér mikla möguleika á internetinu til að uppfylla kröfur um netkerfi fyrir IPTV, VoIP og Gagnaflutning. Það er ljósleiðaratreifingarbúnaður sem er mikið notaður í trefjum í gólfinu, trefjar í byggingu og trefjar til borgarinnar.


Vélbúnaður Lögun:

Tilboð 24 Port 100Base-Fx ljósleiðarahafnir, SC, ST, FC tengi valfrjáls

Stuðningur búnaður með tvöfalda kjarna eða einn kjarna 1 * 9 fiber transceivers

Stuðningur multimode trefjum, sending fjarlægð getur náð allt að 2 eða 5Km

Stuðningur Singlemode trefjar, sending fjarlægð getur verið frá 20Km allt að 120Km

Býður upp á 2 Gigabit SFP trefjarhafnir og 2 10/100 / 1000Base-Tx Ethernet Ports

Gigabit SFP Fiber höfnin og Gigabit Ethernet höfnin eru til notkunar fyrir greiða

Gigabit SFP Fiber höfnin styður alhliða Gigabit SFP Transceivers í einum ham eða multimode trefjum

Sendingarvegalengdin fyrir Gigabit SFP-tengi getur verið frá multimode 550m til Singlemode 120Km

Stuðningur við geymslu og áframsendingu

Fullnægir að fullu IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z stöðlum

Stuðningur 8,8Gbps Backplane bandbreidd

Styðja IEEE802.3x fullri tvíhliða og hálf duplex bakþrýstingsflæðistýringu

Stuðningur við MAC-tölu sjálfvirkt, gefðu 8K MAC-tölu

Koma með lifandi LED vísbendingar um vinnustað, biðstöðu, máttur osfrv

19 "Rack Mountable húsnæði, 1U hæð

Kemur með innri aflgjafa

Impulse Power Supply, styðja AC 96V til 260V alhliða spennu

Stuðningur Asíu, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU staðall máttur innstungur


Aðalforrit:

Með Gigabit Fiber Uplink höfn og 100Mbps Fiber Downlink höfn, STE-224-X3X1 hefur mikið flutningsgetu sem

geta mætt eða farið yfir flest sendingarkröfur fyrir rödd, myndskeið og gögn yfir Ethernet. Hægt er að nota það sem sjónræna dreifingarbúnað sem er staðsettur á gólfum eða miðlaraherbergjum bygginga. Það er frábært að Fiber To The Floor, trefjar til að byggja upp, ljósleiðara til City lausna.


Upplýsingar:


Staðlar

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.3x staðlar

Topology

Star Topology

Uplink Ports

2 Gigabit SFP Fiber Ports og 2 10/100 / 1000Base-Tx Ethernet Ports greiða

Niðurhalshöfn

24 Port 100Base-Fx ljósleiðarahöfn

MAC Heimilisfang

8 ÞÚSUND

Sendingarmagn

10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps, 1000Mbps: 1488000pps

Skiptahamur

Geymdu og áfram

LED vísbendingar

Tengill, virkni, Full / hálf tvíhliða, hraði og kraftur á greiningu

Ethernet snúru

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m
100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m
1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 6 snúru allt að 100m

Fiber Cable

100Base-Fx og 1000Base-X:
8,3μm, 8,7μm, 9μm og 10μm einn háttur trefjarleiðsla
50, 62,5 og 100μm multi-mode trefjar snúru

Aflgjafi

AC 96-260V, innri aflgjafi

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Vinna

-20 ℃ - 70 ℃

10% - 90%

Biðstaða

-40 ℃ - 75 ℃

5% - 95% RH




Hot Tags: ljósleiðara skipta 24 höfnum, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like