Web Smart Gigabit Switch 26 Ports

Web Smart Gigabit Switch 26 Ports

STE-2226-GW er gigabit websmart rofi sem býður upp á 24 10 / 100Base-Tx Ethernet höfn, 2 gigabit sfp rifa og 2 gígabæta Ethernet höfn greiða. Með þessari stýrðu gígabreytta skipta, geta notendur lengt netkerfið allt að 80km.

Nánari upplýsingar

STE-2226-GW 26 Port Gigabit Websmart Switch Lýsing:

STE-2216-GW er Webmart gígabreytir sem býður upp á 24 Port 10 / 100Base-Tx sjálfvirka samningaviðræður og Auto MDI / MDIX, ásamt 2 Gigabit SFP rifa og 2 Gigabit TX höfn greiða sem það endurnýjar net frá allt að 80Km.

26 gígabreytirinn býður upp á vefstjórnun og snjöllar stillingar, svo sem PortMirroring, dreifingarstjórnun portrúmsbreiddar, Port / Tag Based Vlan, Trunk og truflanir MAC-tölu, QOS, Port safty, hafflæði, osfrv.

STE-2226-GW býður upp á backplane allt að 8.8.8Gbps og býður upp á ótengda vírhraða áframsendingu

The 26 gigabit websmart rofi gáttarinnar samþykkir birgðir og framhjá skiptaaðferð og hún sameinar 8K

MAC tölu borð til að fullnægja fjölbreytt forrit.

Með 19 tommu rack mountable hönnun, STE-2216-GW getur verið tilvalin valkostur fyrir kaffihús, miðlungs / lítil fyrirtæki og greindur samfélag net.


Lögun:

> Fullnægjandi í samræmi við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

> 24 10 / 100M RJ45 Ports auk 2 10/100 / 1000M RJ45 Ports auk 2 sameiginlegra Gigabit SFP útrásargluggana,

> Sjálfvirk MDI / MDI-X, NWAY á öllum RJ45 höfnum, Sjálfvirk umræða milli Gigabit Cooper og Gigabit fiber

> Styðja IEE802.3x flæðistýringu í fullri tvíhliða stillingu og afturþrýstingsstýring fyrir hálfduplex ham

> Bakplane bandbreidd allt að 8,8Gbps, styðja Non-blokka Full Wire-Speed gegnumstreymi

> Geymdu og áfram arkitektúr, 8K MAC Heimilisfang Tafla

> Stuðningur við Port-based VLAN með allt að 26 hópum, IEE802.1q, Tag-undirstaða VLAN, VLAN ID frá 1-4096

> Stuðningur við höfn í allt að 3 hópum, hver hópur þar á meðal 2/4 portar

> Static MAC Address Tafla, allt að 24 hópar

> Hraði bandbreidd stjórna, 64kbps

> QoS (þjónustugæði), 8 IEEE 802.1P forgangskröfur

> Port Security Control, Port MAC tölu öldrun, nám, bindandi, 24 MAC Heimilisfang bindandi á höfn

> Broadcast Strom Intelligent Control, útvarpsþættir stjórna, útvarpsstillingar studdar

> Port Mirroring

> Stuðningur við IP-tölu stillingar sjálfvirkrar dreifingar fastrar IP eða DHCP viðskiptavinar

> Vefur Stýrður, Multi-Language Stuðningur

> Stuðningur við uppfærslu á firmware

> Vefur Stýrður, Multi-Language Stuðningur

> Kapalgreining

> Stuðningur Flow Static, dynamic sýna pakki geyma, sía og flytja af höfn og skipta

> Innri aflgjafi, Standard 19 tommur rekki-festur Metal Case, IU hæð


Upplýsingar:



Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z,

IEEE802.3x, IEEE802.1q, IEEE802.1p

IP-tölu

> IP tölu fyrir innskráningu: 192.168.0.1; Notandanafn: admin; Lykilorð: admin;

> Gakktu úr skugga um að rofi virkar venjulega og ýttu svo á RESET takkann

þar til stöðu SYS vísirinn breytist með þessum hætti: Alltaf ON - Blikkar af.

Á þessum tíma getur þú sleppt þessum hnappi og rofi mun endurheimta verksmiðju sjálfgefið

stillingar sjálfkrafa. Þegar SYS-vísirinn birtist grænt aftur bendir þetta til þín

hafa tekist að endurheimta sjálfgefnar stillingar.

Hafnir

24 10 / 100Mbps RJ45 Ports með NWAY og Auto MDI / MDI-X

2 Gigabit SFP rifa og 2 Gigabit Tx höfnarsamsetning

Bakplane

8,8Gbps

MAC-tölu

8 ÞÚSUND

Skiptahamur

Store-and-Forward

Flow Control Mode

IEEE 802.3x flæðistýring í fullri duplex og flæði stjórn á bakþrýstingi

LED vísir

10/100 / 1000M Port: 1 LINK / ACT, 1 1000M (Hraði), 1 100M (Hraði)

SFP rifa: 1 LINK / ACT, 1 1000M (Hraði, deilt með RJ45 tengi)

Afl: 1

SYS: 1

Endurheimta: 1

Netkerfi

> 10Base-T: UTP flokkur 3, 4,5 snúru allt að 100m

> 100Base-TX: UTP flokkur 5 snúru allt að 100m

> 1000Base-Tx: 1000Base-Tx: Mælt er með CAT 5 UTP

> 1000Base-SX: 62,5um / 50um LC, MMF, Max 220/550 metrar (721/1804 fet)

> 1000Base-LX: 62,5um / 50um LC, MMF, Max 550 metrar (1804 fet)

> 1000Base-LX: 9 um / 10um LC, SMF, Max 3Km-8Km (1,86 kílómetrar-49,7 kílómetrar)

Mál

440mm x 140mm x 44mm

19 tommur Rack fjall, 1U hæð

Aflgjafi

Innri máttur: AC 160-260V 50 / 60Hz

Breiður svið spennu inntak

Neysla: 20 Watts Max

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Aðgerð

0 ℃ til 40 ℃

10% til 90%

Geymsla

-40 ℃ til 70 ℃

5% til 90% RH




Hot Tags: Vefur klár Gigabit skipta 26 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like