GEPON OLT 2 Ports

GEPON OLT 2 Ports

CHIMA 2 Port GEPON OLT, styðja 1:64 trefjarhlutfall, hægt að tengja allt að 128 fjarstýringar.

Nánari upplýsingar

SNA8220T 2 Port Gepon OLT Kerfi Lýsing:

The SNA8220T er Gepon OLT kerfi byggt á IEEE802.3ah Gigabit Epon staðall. Það styður hámarks 2 Gepon höfn, sem hægt er að tengja allt að 128 stk áskrifandi gefinn ONUs á 1:64 Optical Fiber Ratio. Það er fjarskiptastig OLT kerfi sem er hannað fyrir þjónustuveitendur sem bjóða upp á hágæða og háhraðanetþjónustu (eins og IPTV, VoIP, Data Transmission Services) til yfirfærsluaðila.


Rich Layer 2 net stjórnun lögun:

SNA8220T styður ríkt skipta um 2 víxlhraðastig og ríkar stjórnunaraðgerðir, svo sem IEEE 802.3 10Base-Tx Ethernet, IEEE 802.3u 100Base-Tx Ethernet, IEEE802.3z gígabit Ethernet, IEEE802.3ad, IEEE 802.3x flæðistýring, IEEE802.1Q VLAN, IEEE802.1P QOS, IEEE 802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Rapid Spanning Tree, IEEE802.3ah Gigabit EPON, IGMP Snooping V1, V2, V3, o.fl.


Uniform Network Maintenance og stjórnun:

SNA8220T Gepon OLT kerfið styður öfluga stjórnun og þægilegan viðhaldsbúnað. Það styður SNMP, Telnet og NMS Management. Með SNMP stjórnun hugbúnaði, svo sem Dude, HP Openview uppsett á stjórnun tölvu, geta kerfisstjórar auðveldlega stjórnað og stillt notaða SNA8220T OLT auðveldlega og lítillega með nokkrum öðrum hætti.


Gepon Tækni byggt á IEEE802.3ah staðall:

The SNA8220T kemur með 2 föstum GEPON SFP rifa og 2 greiða Gigabit SFP / Tx upplausn tengi.

Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

Stuðningur að hámarki 2 Gengið SFP Transceivers fyrir downlinking, hægt að tengja allt að 128 stk áskrifanda ONUs

Styðja sendingarhraða 1.25Gbps

Bylgjulengd Gengið SC höfn: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

Max Optical Fiber Ratio: 1:64

Stuðningur CTC 2.1 Kína Símanum Gigabit Epon staðall

Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

Stuðningur dulkóðun fyrir upplínur og niðursláttargögn

Stuðningur við að uppfæra eina ONU eða til margra ONUs samtímis og lítillega af kerfisstjóra

Stuðningur við ONU staðfesting getur tilkynnt ólöglegt ONU að skrá atburði


Vélbúnaður Lögun:

Alveg samhæft við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðalinn

Stuðningur 2 GEPON SC tengi, sending hlutfall á 1,25Gbps

Stuðningur 2 * 10/100 / 1000Base-Tx og 2 Gigabit SFP Slots greiða upplína tengi

1U undirvagn með kæliviftum búin inni

Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceivers

Stuðningur EAPS hraðbrautarvörn og GEPON Optical Path vörn.

MAC tölu borð: 8K

VLAN Tafla: 1-4094

Aflgjafi:

AC Power Supply: 110-240V AC, 50 / 60Hz


Hugbúnaður Lögun:

The SNA8220T styður fulla lag 2 stjórnun lögun:

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Stuðningur IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Rapid Spanning Tree

Stuðningur við IEEE802.3ad hleðslujöfnun,

Styðja IEEE802.3X hálf tvíhliða og fullri tvíþættri afturþrýstingsflæðistýringu

Styðja IEEE802.1P QOS, COS, DifferSev, FIFO (fyrst í fyrstu út), DBA (Dynamic Bandwidth Assignment), SLA,

Stuðningur Aðgangur Stjórna Listi (ACL) byggt á flæði

Stuðningur Bandwidth Control

Stuðningur Multicast: IGMP V1, V2, IGMP Snooping, Multicast VLAN,

Stuðningur Cli, Telnet, SNMP V1, V2c,


Gepon Lausn Umsókn:

Gepon kerfi samanstendur af Gepon OLT, Gepon ONU og Optical Fiber Splitters. Gepon OLT er skipstjóri tækisins (einnig flokkuð sem Layer 2 Access Switching búnaður) sem tengist Gepon ONU með Optical Fiber Splitters. Gepon ONU er áskrifandi tæki sem er stillt á áskrifandiheimilinu. Með NMS uppsett á Server PC á Gepon OLT hlið, stjórnendur geta stjórnað / stilla Gepon ONU í miðlara Gepon OLT er lítillega. Með öllum 1 gígabíra eða 10Gigabit trefjum tengdum, býður Gepon kerfi mikið bandbreidd sem getur mætt eða farið yfir sendingarkröfur fyrir IPTV, VoIP og Data services.

Það er frábær kostur fyrir Fiber To The Home, Fiber To The Building, etc lausnir.


Upplýsingar:

Gerð nr.

SNA8220T

Vélbúnaður

Vélbúnaður Stærð

Vélbúnaður Standards

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðall

GEPON Ports

2 GEPON SC portar

Uplink Ports

2 Port 10/100 / 1000Base-Tx greiða með 2 Gigabit SFP rifa

Kælikerfi

1U undirvagn með kæliviftum búin inni

1,25 G gefinn tengi

Stuðningur 2 Gengið SFP tengi

Skiptastærð

8Gbps

MAC Heimilisfang Tafla

8 ÞÚSUND

VLAN Tafla

1-4094

Heitt skipti

Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceiver

EAPS

Stuðningur EAPS hraðbrautarvörn og GEPON Optical Path vörn.

Aflgjafi

AC Power Supply: 110-240V AC, 50 / 60Hz

Gepon Stafir

  • Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

  • Stuðningur að hámarki 2 pönnuðu SC tengi fyrir niðurhleðslu, hægt að tengja allt að 128 stk af áskrifanda áskrifanda

  • Styðja sendingarhraða 1.25Gbps

  • Bylgjulengd Gengið SC höfn: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

  • Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

  • Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

  • Max Optical Fiber Ratio: 1:64

  • Stuðningur CTC 2.1 Kína Símanum Gigabit Epon staðall

  • Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

  • Stuðningur dulkóðun fyrir upplínur og niðursláttargögn

  • Stuðningur við að uppfæra eina ONU eða til margra ONUs samtímis og lítillega af kerfisstjóra

  • Stuðningur við ONU staðfesting getur tilkynnt ólöglegt ONU að skrá atburði

 


Hugbúnaður

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Stuðningur IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Rapid Spanning Tree

Stuðningur við IEEE802.3ad hleðslujöfnun,

Styðja IEEE802.3X hálf tvíhliða og fullri tvíþættri afturþrýstingsflæðistýringu

Styðja IEEE802.1P QOS, COS, DifferSev, FIFO (fyrst í fyrstu út),
DBA (Dynamic Bandwidth Assignment), SLA,

Stuðningur Aðgangur Stjórna Listi (ACL) byggt á flæði

Stuðningur Bandwidth Control

Stuðningur Multicast: IGMP V1, V2, IGMP Snooping, Multicast VLAN,

Stuðningur Cli, Telnet, SNMP V1, V2c,

Stuðningur við uppfærslu vélbúnaðar með TFTP og FTP

Hot Tags: GEPON OLT 2 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like