GPON OLT 16

GPON OLT 16

SGT8016B veitir 16 * niðurhal GPON tengi, 8 * GE greiða höfn eða 2 * 10G SFP + tengi. Hæðin er aðeins 1U til að auðvelda uppsetningu og plássstöðu. SGT8016B hentar Broadcast þremur í einu, vídeó eftirlit net, framtak LAN, Internet af hlutum o.fl.

Nánari upplýsingar

77.png

SGT8016B 16 Port GPON OLT:

SGT8016B er lítill rúmtak og aukabúnaður fyrir frammistöðu GPON OLT, sem uppfyllir kröfur ITU-T G.984 / G.988, sem er með frábær GPON aðgangsstyrk, áreiðanleiki flytjanda og fullkominn öryggisaðgerð. Það getur fullnægt langtímafjarlægð um ljósleiðarakröfur vegna framúrskarandi stjórnunar, viðhalds og eftirlitsgetu, nóg þjónustufyrirkomulag og sveigjanlegt netham. SGT8016B er hægt að nota með NGBNVIEW netkerfi til að veita notendum fullkomna lausn.

SGT8016B veitir 16 * niðurhal GPON tengi, 8 * GE greiða höfn eða 2 * 10G SFP + tengi. Hæðin er aðeins 1U til að auðvelda uppsetningu og plássstöðu. SGT8016B hentar Broadcast þremur í einu, vídeó eftirlit net, framtak LAN, Internet af hlutum o.fl.


Aðalpersónur

ITU-T G.984.x staðall, samhæft við Chima og vinsælustu GPON ONT

Tilboð 16 * GPON SC Ports, styðja 2048 áskrifendur ONTs við 1: 128 Splitting Ratio

Tilboð 8 * Gigabit SFP og 8 * Gigabit Tx greiðslumiðlun uplink höfn, valfrjálst 2 * 10GE SFP + upplína höfn.

Dual AC eða Dual DC eða 1AC + 1DC ofgnótt aflgjafa

Alhliða GPON DBA getu, dynamic verkefni bandbreidd

IPv4 og IPv6 tilbúinn, hentugur til notkunar á bæði IPv4 og IPv6 byggðum netkerfum

IEEE802.1Q VLAN, QinQ, VLAN þýðing, mjög viðeigandi í HFC netum

Auka L2-7 Rofi lögun, styðja STP, QOS, ACL, o.fl.

Standard OMCI stjórnun aðgerð

ONU hópur hugbúnaður uppfærsla, fastur tími uppfærsla, rauntíma uppfærsla


PON-tengi sjón-máttur uppgötvun

CHIMA TECHNOLOGIES CO., LIMITED / 5 / F, Building NO.1, TongXin Industry Zone, HengGang, LongGang, Shenzhen, GD, Kína, Sími: +85 755 89362606 Fax: +86 755 89352612 Url: www.Stephen-Tele. com Netfang: Support@stephen-tele.com

SGT8016B 16 Port GPON OLT Data Sheet


Tæknilegar þættir

GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON staðall, 1310nm andstreymis og 1490nm niðurstreymis

Stuðningur G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4, G.988 GPON og OMCI samskiptareglur

TR-101 samhæft lausn fyrir GPON OLT forrit

1: 128 Splitting Ratio, styðja max 2048 áskrifendur GPON ONTs

Max sending fjarlægð: 60Km

SN eða SN + Lykilorð fyrir ONT auðkenni og sannvottun T-cont bandbreidd, truflanir bandbreiddar og úthlutun hreyfils bandbreiddar 4096 port-IDs fyrir GPON MAC í andstreymis og niðurstreymisstefnu. 1024 úthlutað auðkenni á Gpon MAC í uppstreymisstefnu

Fiber Sending Cable: G.652 Single Mode ljósleiðara snúru Auka GPON kembiforrit og greiningar aðgerðir.

Styðja SR Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), 1Kbit / s Stuðningur Fram Bein Leiðrétting (FEC)

128bit þrefaldur dulritunar dulkóðun fyrir bæði andstreymis og downstream Staðfesting á lagalegum áskrifanda ONT, ólöglegt áskrifandi ONT skýrslu

ONT Firmware uppfærsla: gegnheill uppfærsla, tímabundin uppfærsla, rauntíma uppfærsla Sending og móttöku sjóntaugavöktunar við PON-tengi Stuðningur Dying Gasp

Vélbúnaður

Gerð nr. SGT8016B

Tilboð 16 * GPON downstream höfn Tilboð 8 * GE SFP / Tx greiðsluflokkar í andstreymis höfnum Valfrjálst býður upp á 2 * 10G SFP + andstreymis höfn. Ofgnótt tvískiptur AC, tvískiptur DC eða 1AC + 1DC aflgjafi:

AC: Inntak 90 ~ 264V, 47 ~ 63Hz;

DC: Input -36V ~ -72V;

Skiptastærð: 140Gbps

IPv4 og IPv6 Skipta Througput: 104Mpps

Orkunotkun: ≤110W

Vara Mæling: 440mm × 44mm × 380mm

Varaþyngd: ≤3kgs

Lifandi hleðslur fyrir öll tengi


Eiginleikar Vöru

Item

SGT8016B

PON Lögun

ITU-TG.984.x staðall

Hámark 60 km PON flutnings fjarlægð

Fáðu aðgang að 128 skautum fyrir einangrað trefjar PON

Uplink og downlink þrefaldur dulritunar dulritað virka með 128Bits

Undirritunarvottorð á ONU, tilkynna ólöglegt ONU skráning

DBA reiknirit, agnin er 250kbps

Standard OMCI stjórnun aðgerð

ONU hópur hugbúnaður uppfærsla, fastur tími uppfærsla, rauntíma uppfærsla

PON-tengi sjón-máttur uppgötvun

L2 Lögun

MAC

Port MAC Limit

32K MAC (pakkaskipti flísaskyndiminni 2MB, utanaðkomandi skyndiminni 720 MB)


L2 Lögun

VLAN

4K VLAN færslur

Port-based / MAC-undirstaða / samskiptareglur / IP-netkerfi

QinQ og sveigjanleg QinQ (StackedVLAN)

VLAN þýða og bæta SVLAN

Spanning Tree

STP

Fjarlægja lykkja uppgötvun

Höfn

Tvíhliða stjórn á bandbreidd

Stöðug tenging og LACP (Link Aggregation Control Protocol)

Öryggi

Lögun

Öryggi notandans

Portspeglun

Port einangrun

MAC tölu bindandi við höfnina og MAC tölu síun

Öryggisbúnaður

Kerfisbundið takmörkuð

SNMP stjórnun

Öryggi IP tenging í gegnum Telnet

Stöðug stjórnun og lykilorð verndun notenda

Þjónustuskilyrði

Netöryggi

Notandi-undirstaða MAC umferð próf

IP + VLAN + MAC + Port bindandi

L2 til L7 ACL flæði síun vélbúnaður á 80 bæti af höfði notanda skilgreindur pakki

Skírteini staðfesting

ACL

Standard og lengri ACL

Flow flokkun og flæði skilgreiningu byggð á uppruna / áfangastað MAC tölu, VLAN,

802.1p, ToS, DiffServ, IP / IPv6 (IPv4 / IPv6) heimilisfang, TCP / UDP port númer,

siðareglur, osfrv

pakkasíun á L2 ~ L7 djúpt í 80 bæti af IP pakka höfuð

Þjónustuskilyrði

QoS

Rate-takmörk á pakki sendingar / móttökutíðni hafnar

CAR (skuldbundinn aðgangshraði), Umferðarmót og flæði tölfræði

Pakkaspegill og endurvísa tengi og sjálfstilla flæði

Super queue scheduler byggt á höfn eða sjálfstilla flæði. Hver höfn /

flæði styður 8 forgangskröfur og tímasetningu SP, WRR og

SP + WRR.

IPv4

DHCP Relay

Static Routing

IPv6

DHCPv6

ACLv6


Áreiðanleiki

Multicast

IGMPv1 / v2 / v3

IGMPv1 / v2 / v3 Snooping

MVR og yfir VLAN multicast afrit

IGMP Fast leyfi

IGMP Proxy

MLDv2 / MLDv2 Snooping

Loop Protection

Loopback-uppgötvun

Áreiðanleiki

Link Protection

LACP (endurheimtartími <>

Tæki verndun

1 + 1 máttur heitur öryggisafrit

Viðhald

Net

Viðhald

Port í rauntíma, nýtingu og send / móttekið tölfræði byggt á Telnet

RFC3176 sFlow greining

GPON OMCI

RFC 3164 BSD syslog Protocol

Ping og Trace leið

Tæki

Stjórn

CLI, Console port, Telnet og WEB

SNMPv1 / v2

NTP

NGBN Skoða netstjórnun


Panta Upplýsingar

Vörulýsing

Gerð nr.

SGT8016B SGTP01PWR100AC SFP-GPON-T20 SGTU-10G-2-SFP +

SGT8016B GPON OLT, með 16 * GPON Ports, 2 * 10GE eða 8 * GE upplausn höfn

SGT8016B AC Power Supply Module, 100W, 110-220V AC GPON SFP

Transceiver, 1310Tx / 1490Rx, SC / UPC, 20Km, flokkur B + SGT8016B

Uplink rofi, 2 * 10G SFP + raufar


Hot Tags: GPON OLT 16, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like