OLT GPON 8

OLT GPON 8

SGT8000A er ITU-T G.984.x byggt GPON OLT. Það býður upp á 8 GPON downstream höfn sem styður 1024 áskrifendur GPON ONTs við 1: 128 Splitting Ratio. Uplink höfnin styður 8 * GE tengi, eða mögulega 2 * 10G SFP + tengi. SGT8000A er IPv6 tilbúinn, það styður háþróaða lag 2-7 skipta eiginleika sem gerir það kleift að sækja um í flóknustu FTTx netkerfum

Nánari upplýsingar

00.png

SGT8000A 8 Port GPON OLT:

SGT8000A er ITU-T G.984.x byggt GPON OLT. Það býður upp á 8 GPON downstream höfn sem styður 1024 áskrifendur GPON ONTs við 1: 128 Splitting Ratio. Uplink höfnin styðja 4 * GE tengi og 2 * 10G SFP + tengi. The SGT8000A er IPv6 tilbúinn,

Það styður háþróaða Layer 2-7 rofi eiginleika sem gerir það kleift að sækja um í flóknustu FTTx netkerfum.


Aðalpersónur

ITU-T G.984.x staðall, samhæfður með Chima og vinsælustu GPON ONTs Tilboð 8 * GPON SC Ports, styðja 1024 áskrifendur ONTs á 1: 128 Splitting Ratio býður upp á 4 * Gigabit SFP / Tx greiða upplína höfn og 2 * 10G SFP + upplína höfn.

Dual AC eða Dual DC eða 1AC + 1DC ofgnótt aflgjafa

Alhliða GPON DBA getu, dynamic verkefni bandbreidd

IPv4 og IPv6 tilbúinn, hentugur til notkunar á bæði IPv4 og IPv6 byggðum netkerfum IEEE802.1Q VLAN, QinQ, VLAN þýðingu, GVRP, mjög viðeigandi í HFC netkerfum Auka L2-7 Rofi lögun, styðja STP, RSTP, MSTP, QOS, ACL, o.fl.

IGMP Snooping og Proxy fyrir IPv4, MLD Snooping og Proxy fyrir IPv6 Multicast EAPS og GERP lykkja vernd, batna í minna en 50ms

Anti-ARP skopstæling / flóð, IP Source Guard, Port einangrun, etc, auka öryggi stigum. 384 T-conts, stuðningur 5 Tegundir T-cont byggt bandbreidd verkefni

4096 Port IDs fyrir GPON MAC, bæði í andstreymis og downstream áttir Stuðningur OMCI, Telnet, sFlow, NMS stjórnun

Tæknilegar þættir

GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON staðall, 1310nm andstreymis og 1490nm neðanjarðar Stuðningur G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4, G.988 GPON og OMCI samskiptareglur

TR-101 samhæft lausn fyrir GPON OLT forrit

1: 128 Splitting Ratio, styðja max 1024 áskrifandi GPON ONTs 384 T-conts, stuðningur 5 Tegundir T-cont bandbreiddarverkefni Hámarksflutningsvegalengd: 20Km

FEC (Forward Error Correction) í andstreymis og niðurstreymisleiðbeiningum SN eða SN + Lykilorð aðferðir við kennimerki ONT og sannvottun

T-cont bandbreidd, truflanir bandbreidd og úthlutun hreyfils bandbreiddar 4096 port-IDs fyrir GPON MAC í andstreymis og niðurstreymisstefnu. 1024 úthlutað auðkenni á Gpon MAC í uppstreymisstefnu

Fiber Sending Cable: G.652 Single Mode ljósleiðara snúru Auka GPON kembiforrit og greiningar aðgerðir.

Styðja NSR / SR Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), 1Kbit / s Styðja framsendingu leiðréttingu (FEC)

128bit þrefaldur dulritunar dulkóðun fyrir bæði andstreymis og downstream Staðfesting á lagalegum áskrifanda ONT, ólöglegt áskrifandi ONT skýrslu

ONT Firmware uppfærsla: gegnheill uppfærsla, tímabundin uppfærsla, rauntíma uppfærsla Sending og móttöku sjóntaugavöktunar við PON port

Stuðningur Dying Gasp

Vélbúnaður

Gerð nr. SGT8000A

Tilboð 8 * GPON downstream höfn

Býður upp 4 * GE SFP / Tx greiðslumiðlun fyrirfram höfn Tilboð 2 * 10G SFP + andstreymis höfn

Ofgnótt tvískiptur AC, tvískiptur DC eða 1AC + 1DC aflgjafi:

AC: Inntak 100 ~ 240V, 47 ~ 63Hz; DC: Input -36V ~ -75V;

Skiptastærð: 102Gbps

IPv4 og IPv6 Skipta Througput: 75.88Mpps Orkunotkun: ≤85W

Vara Mæling: 440mm × 44mm × 380mm Varaþyngd: ≤5kgs

Lifandi hleðslur fyrir öll tengi

Layer 2 Rofi Lögun

 

 

Layer 2 Lögun

  MAC

MAC Black Hole

Port MAC Takmörkun

 

  VLAN

IEEE802.1Q VLAN, 1-4096 VLAN auðkenni

Port-undirstaða / MAC-undirstaða / IP-netkerfi byggð á VLAN Port-undirstaða QinQ og Selective QinQ (StackVLAN) VLAN skipti og VLAN Athugasemd og VLAN Translate GVRP Generic VLAN skráning

Byggt á ONU þjónustu flæði VLAN bæta við, eyða, skipta um

 

Spanning Tree

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol (STP)

IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)

IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree Protocol dæmi (MSTP)

Höfn

Tvíhliða stjórn á bandbreidd

Stöðug tenging og LACP (Link Aggregation Control Protocol) Portspeglun og umferðspeglun

 

 

 

 

Layer 2 Lögun

 

ACL

  Venjulegur og lengri ACL tímasvið ACL

Pakkasía sem veitir síun á grundvelli MAC-vistfangs / ákvörðunarstaðar, heimilisfang / áfangastað IP-tölu, höfn, samskiptareglur, VLAN, VLAN svið, MAC tíðnisvið eða ógild ramma. Kerfið styður samhliða auðkenningu að mestu 50 þjónustu umferð

Stuðningur pakka síun L2 ~ L7 jafnvel djúpt í 80 bæti af IP pakki höfuð

   

QOS

  Rate-takmörk til að pakka sendi / móttökuhraða í höfn eða sjálfstilla flæði og veita almenna flæðisskjá og tvíhraða þrívítt fylgjast með sjálfstýrðri flæði

Forgangsatriði athugasemd við höfn eða sjálfstilla flæði og veita 802.1P, DSCP forgang og Athugasemd

Bíll (skuldbundinn aðgangshraði) , Umferðarmót og flæðistatlar Pakkaspegill og endurvísa tengi og sjálfstýrð flæði

Super biðröð áætlun byggt á höfn og sjálfstilla flæði. Hver höfn / flæði styður 8 forgangskröfur og tímasetningu SP, WRR og SP + WRR. Höfðingja forðast vélbúnaður, þar á meðal Tail-Drop og WRED

 

    IPv4 og IPv6 Multicast

IGMPv1 / v2 / v3 IGMPv1 / v2 / v3 Snooping IGMP síu

MVR og yfir VLAN multicast afrit IGMP Fast leyfi

IGMP Proxy

PIM-SM / PIM-DM / PIM-SSM

PIM-SMv6 , PIM-DMv6 , PIM-SSMv6

MLDv2 / MLDv2 Snooping

  MPLS

  MPLS LDP

Öryggisaðgerðir


 

Port Security

  Tvíhliða stjórn á bandbreidd

Stöðug tenging og LACP (Link Aggregation Control Protocol)

Port speglun og umferð spegill






 

Anti-ARP-skopstæling



Anti-ARP-flóð



IP Source Guard skapa IP + VLAN + MAC + Port bindandi


Öryggi notenda

Port einangrun



MAC-tölu binst tengingu við höfn og höfn MAC-tölu



IEEE 802.1x og AAA / Radius staðfesting



TACACS + staðfesting



dhcp gegn árás flóð árás sjálfkrafa bæling



ONU einangrun stjórna

Öryggisaðgerðir


  Andstæðingur-DOS árás (eins og ARP , Synflood, Smurf, ICMP árás), ARP uppgötvun,



ormur og Msblaster ormur árás


OLT Öryggi

SSHv2 Secure Shell



SNMP v3 dulkóðuð stjórnun



Öryggi IP tenging í gegnum Telnet



Stöðug stjórnun og lykilorð verndun notenda



  Notandi-undirstaða MAC og ARP umferð próf



Takmarka ARP umferð hvers notanda og afþvinga notanda með óeðlilegum ARP umferð



Dynamic ARP borð byggir bindandi



Styður IP + VLAN + MAC + Port bindandi


Netöryggi

L2 til L7 ACL flæði síun vélbúnaður á 80 bæti af höfði



notandi skilgreindur pakki



Port-undirstaða útsending / multicast bæling og sjálfvirk lokun áhættu höfn



URPF til að koma í veg fyrir að IP tölu falsa og árás



DHCP Option82 og PPPoE + hlaða upp staðsetningu notandans



Sjálfstætt staðfesting á OSPF , RIPv2 og MD5 dulritunarvottorði


IP leiðaraðgerðir

  IPv4

ARP proxy

DHCP Relay

DHCP Server

Static leið

IP leiðaraðgerðir

IPV6
ICMPv6

ICMPv6 endurvísa DHCPv6

ACLv6

Stillt göng 6to4 göng

IPv6 og IPv4 Tunnels


Áreiðanleiki Aðgerðir

Áreiðanleiki Aðgerðir Loop Protection

EAPS og GERP (endurheimtartími <>

Loopback-uppgötvun

Link Protection

FlexLink (endurheimtartími <>

RSTP / MSTP (endurheimtartími <1s) lacp="" (endurheimtartími=""><10ms)>

OLT Verndun

VRRP gestgjafi öryggisafrit

Double kenna-þola afrit af gestgjafi program og stillingar skrá 1 +1 máttur heitt öryggisafrit


Viðhaldseiginleikar

 

 

  Viðhald

 

    Net viðhald

 

Rauntímahleðsla, Notkunartíðni, Pakkagögn með CLI, Telnet

RFC3176 sFlow flæði greining, stuðningur Flow eftirlit og tölfræði byggð á siðareglur eða IP tölu

LLDP Link Layer Discovery siðareglur Ethernet OAM

Gögnaskrá og RFC 3164 Syslog Stuðningur Ping og Traceroute

  Tæki stjórnun

  Hugbúnaður, Cli, Telnet og Vefur Stjórnun G.988 OMCI stjórnun siðareglur

SNMP V1 / V2 / V3, RMON 1/2/3/9 Hópar MIB



NTP Network Time

NMS Network Management System

Specification Tafla

 

Staðlar

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3a, IEEE802.3a, IEEE802.3a, IEEE 802.3a, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.1D, IEEE802.1w, IEEE802.1s, ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3,

ITU-T G.984.4 , ITU-T G.988, RFC3164, RFC3176

GPON Ports


8 * GPON SC Portar

Uplink Ports

4 * Gigabit SFP og 2 * 10G SFP + tengi

 

Óþarfa rafmagnsbirgðir

Dual DC, Dual AC eða 1 * AC + 1 * DC: AC: Input 100 ~ 240V, 47 ~ 63Hz;

DC: Input -36V ~ -75V;

Skiptingarhæfileiki

Skiptastærð: 102Gbps

IPv4 og IPv6 Skipta Througput: 75.88Mpps

Orkunotkun

≤ 85W

 

Ethernet snúru

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m 100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m

1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m

Fiber Cable

8,3 μ m, 8,7 μ m, 9 μ m og 10 μ m einfalt trefjarleiðsla

Mæling og þyngd

440mm × 44mm × 380mm

Varaþyngd: ≤5kgs

 

Hitastig og raki


Hitastig

Raki

Vinna

0 til 50 ℃

10% - 90%

Biðstaða

-40 til 70 ℃

5% - 90% RH

Panta Upplýsingar

Gerð nr.

Vörulýsing

SGT8000A

SGT8000A GPON OLT, með 8 * GPON Ports, 8 * 1GE SFP / Tx greiðslumiðlun uplink höfn

SGTP01PWR100AC

SGT8000A AC Power Supply Module, 100W, 110-220V AC

SFP-GPON-T20

GPON SFP Transceiver, 1310Tx / 1490Rx, SC / UPC, 20Km, flokkur B +

SGTU-10G-2-SFP +

SGT8000A Uplink rofi, 2 * 10G SFP + raufar

Hot Tags: OLT GPON 8, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like