1 Port GPON ONT

The SGN8601GZ er ITU-T G.984.x byggt GPON ONT sem styður 2.5G downstream og 1.25G andstreymis bandbreidd. Það býður upp á 1 * Gigabit Ethernet LAN tengi fyrir internetútganga. The SGN8601GZ er einföld fjölskylda ONU, það styður 8 T-tölu og allt að 32 Gemport auðkenni. Það er 1GE GPON ONT fyrir þjónustuveitendur sem samþætta háhraðaþjónustur yfir einum trefjum.

Nánari upplýsingar

44.png

SGN8601GZ GPON ONT Lýsing:

The SGN8601GZ er ITU-T G.984.x byggt GPON ONT sem styður 2.5G downstream og 1.25G andstreymis bandbreidd. Það býður upp á 1 * GPON SC tengi fyrir uplink og veitir 1 * Gigabit Ethernet LAN tengi fyrir downlink. The SGN8601GZis einn fjölskylda ONU, það styður 32 T-tölu og allt að 256 Gemport auðkenni. Það styður einnig leiðaraðgerðir, svo sem PPPOE, Static IP, Firewall, osfrv. Það er 1GE GPON ONT fyrir netþjóna sem samþætta háhraðaþjónustur yfir einum trefjum.


Aðalatriði:

Samræmi við ITU-T G.984.x GPON staðalinn, samhæfður með Huawei, ZTE, Fiberhome, CHIMA GPON OLT. Tilboð 1 GPON WAN Port, stuðningur 1.25G andstreymis og 2.5G downstream Tilboð 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi, stuðningur Netbrú

Byggð með ZTE flísinni, styður leiðaraðgerðir, td PPPOE, Static IP, Firewall, o.fl.

Hámark 1: 128 Fiber ration, max sending fjarlægð getur náð 35km

Stuðningur AES 128 bita dulkóðuð og lykill rofi, auka sending öryggi

Stuðningur 32 Tconts og 256 GEM Port ID, sem gerir kleift að nota margar þjónustur á einum áskrifandi CPE. Stuðningur FEC (Forward Error Correction), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending Stuðningur Rich lag 2 Stjórnun lögun, sem gildir um stærstu netkerfi net

Stuðningur FBA (Sveigjanleg Bandwidth úthlutun), dynamic úthluta bandbreidd sjálfkrafa

Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.

Hár öryggi, gögn dulkóðuð í andstreymis og niðurstreymis áttir

Stuðningur L2 Rofi, svo sem IEEE802.1Q VLAN, 802.1P QOS, osfrv

Styðja OMCI Management, stjórna áskrifendum lítillega.

Styður IPv4 og IPv6, mjög viðeigandi í báðum tegundum IP-tækja.


GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON, flokkur B + 2 * 10 SFF GPON sendivera, SC / APC 1310nm andstreymis og 1490nm neðanjarðar Stuðningur G.984.1 Almennar eiginleikar

Stuðningur G.984.2 Lífræn miðill háð (PMD) lag Specification Stuðningur G.984.3 Sending samleitni lag Specification Stuðningur G.988 OMCI samskiptareglur

GPON sendi sendandi máttur: 0.5-5dbm, fá næmi: -27dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Stuðningur 1: 128 Fiber Optic hlutfall við 35km sending fjarlægð.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymisálagi.

Stillanlegur FEC á bæði andstreymis og downstream.

Multi-Umsókn örgjörva biðröð fyrir hollur tengingar fyrir í-band.

Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

Stuðningur allt að 32 gagnaflutningsgám, 256 GEM Port IDs Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA) Stuðningur Framsending Villa Leiðrétting (FEC)

Hámark 2,488 Gbps niðurhleðsla / 1.244 Gbps Uplink

Stuðningur Dying Gasp


Vélbúnaður Lögun:

ITU-T G.984.x GPON staðall,

Byggð með ZTE ZX279110A1 533Mhz örgjörva, 16MB Flash, 64MB RAM býður upp á 1 * GPON SC höfn, stuðning 2.5G við downstream og 1.25G í andstreymis Tilboð 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit EthernetLAN höfn Stuðningur 2Gbps Backplane bandbreidd

lifandi LED vísbendingar fyrir Power, PON, LOS og LAN

Skrifborð hönnun, Plast húsnæði,

Plug and Play aðgerð

Ytri aflgjafi

Impulse Power Supply, AC 96V-260V inntak, DC 12V, 0.5A framleiðsla Stuðningur Asía, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU staðall rafmagnstenglar


Hugbúnaður Lögun:

Stuðaðu WAN-tengingu í leið eða brúham

Stuðningur Static IP, PPPOE, Firewall

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Styðja IEEE802.1P QOS, TOS, COS

Stuðningur við IEEE802.1d Spanning Tree

Styðja IEEE802.1W Rapid Spanning Tree

Stuðningur við MAC-töluþýðingu og takmörkun MAC-tölu

Styðja IGMP V1, V2 og IGMP Snooping fyrir multicast

Styðja IEEE802.3X full duplex, hálf duplex afturþrýstingur flæði stjórna

Stuðningur við MAC, IP eða TCP / UDP samskiptareglur (Access Control Protocol)

Stuðningur Bandwidth Control

Styðja CLI stjórnun, SNMP byggt NMS stjórnun og Monitor

Samvirkir GPON OLT Models

CHIMA SGT8000A, SGT8016A röð GPON OLT

HUAWEI MA5680T, MA5606T, MA5683T GPON OLT

ZTE C220, C300 GPON OLT

Alcatel Lucent 7342, 7360 ISAM GPON OLT

Fiberhome AN5516-01, AN5516-02 GPON OLT

Ericsson BM1500 GPON OLT

Aurora Trident7, T7-PIM-8802 / COLT GPON OLT

Dlink DPN-3012-E GPON OLT

Ubiquoss C9500, C9516, C9016, C9264 GPON OLT

Raisecom ISCOM5508, ISCOM5800E, ISCOM6800 GPON OLT

H3C S3600-2P-OLT, S7502E, S7503E, S7506E, S7510E, S7506E-V GPON OLT


Upplýsingar:



Staðlar


ITU-T G.984.1, 984.2, 984.3, 984.4 GPON, ITU-T G.988 OMCI, IEEE 802.3, IEEE




802.3u, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE802.1d, IEEE802.1P, IEEE 802.1Q,




IEEE 802.1X


Uplink Ports


1 GPON tengi, SC / UPC tengi


Niðurhalshöfn


1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN Port


Sendingarmagn


1.25Gbps í andstreymis, 2.5Gbps í niðurstreymi


Sending Fjarlægð


Hámark 35Km


LED vísbendingar


Power, PON, Tap, LAN











10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m



Ethernet snúru



100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m






1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m



Fiber Cable



8,3 μm , 8,7 μm , 9 μm og 10 μm msingle ham fiber snúru



Vara Mæling



9,2 * 7,5 * 2,7 cm





Pakkningastærð



10 * 13,8 * 7 cm





Aflgjafi



AC 96-260V, DC 12V, 0.5A, Ytri aflgjafi








Hitastig


Raki

Hitastig rakastigi










Vinna


0 - 45


10% - 90%




Biðstaða


-30 - 60


5% - 90% RH



Panta Upplýsingar

Gerð nr.

Lýsing



SGN8601GZ

1GE GPON ONT, GPON SFF sendibúnaður byggður um borð



SGN8601GZB

1GE GPON ONT, GPON Bosa í stjórn (BOB)



 

Hot Tags: 1 höfn GPON ONT, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like