GPON ONT TV

The SGN8668MVWT er röð af ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og Office users.It býður 4 LAN höfn sem styður blandað GE og FE höfn. WAN-tengið er GPON SC-tengi, sem styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis.

Nánari upplýsingar

7.png

SGN8668MVWT GPON ONT :

The SGN8668MVWT er röð af ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og skrifstofu notendur.

Það býður upp á 4 LAN höfn sem styður blandaða GE og FE höfn. WAN-tengið er GPON SC-tengi, sem styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis. SGN8668MVWT GPON ONT fjölskyldan býður einnig upp á 2 FXS tengi, 1 CATV RF tengi og 300Mbps WiFi Router fyrir VoIP, sjónvarp og heimili Wi-Fi net forrit.

Byggir til FTTx dreifingar, styður það öflugt heimaviðskipti / CPE-eiginleika, svo sem margfeldi WAN, QOS, VLAN, Firewall, ACL, osfrv. Það er internetgagna-, radd-, sjónvarps- og WiFi allt í einum GPON CPE fyrir ISPs Triple Play net yfir einum trefjum.


Aðalpersónur

ITU-T G.984.x GPON staðall, samhæft við Huawei, ZTE, Fiberhome, CHIMA GPON OLTs.

Tilboð 1 * GPON WAN Port, styðja 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis

Tilboð 4 * Ethernet LAN, styður 4GE, 2GE + 2FE og 4FE port

Býður upp 2 * FXS tengi fyrir hágæða Voice over IP dreifingar.

Býður upp á 1 CATV RF tengi, styður hágæða sjónvarpsmyndflutninga yfir 1550nm Fiber.

Tilboð 300Mbps WiFi Router fyrir heimili WiFi forrit

AES 128-bita dulkóðuð og lykill skipta, auka öryggi sendingar

40 Tconts og 256 GEM Port ID, sem gerir kleift að nota margar þjónustur á einum áskrifandi CPE. Layer 2 Skipta, styðja 802.1Q VLAN, 802.1P QOS, Bandwidth Control, spennandi Tree, etc

Layer 3 Home Gateway / CPE lögun með Vélbúnaður NAT, styðja Margfeldi WAN, Route / Bridge ham, osfrv

Port Binding, mismunandi LAN tengi er hægt að úthluta með mismunandi WAN þjónustu

Hámark 1: 128 Fiber ration, max sending fjarlægð getur náð 35km

Stuðningur FEC (áframsending villa leiðrétting), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending

Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.

Stuðningur OMCI og TR069 Stjórnun, stjórna áskrifendum lítillega.

Styður IPv4 og IPv6, mjög viðeigandi í báðum tegundum IP-tækja.


Tæknilegar þættir

GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON-samhæft, flokkur B + 2 * 10 SFF GPON sendivera 1310nm andstreymis og 1490nm niðurstreymis, SC / APC tengi

Stuðningur G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4, G.988 GPON og OMCI samskiptareglur

GPON sendi sendandi máttur: 0.5-5dbm, fá næmi: -27dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Stuðningur 1: 128 Fiber Optic hlutfall við 35km sending fjarlægð.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymisálagi.

Stillanlegur FEC á bæði andstreymis og downstream.

Multi-Umsókn örgjörva biðröð fyrir hollur tengingar fyrir í-band.

Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

Styðja allt að 40 Sendingarkassi (T-gallar)

Styðja 256 tvíátta GEM Port ID

Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

Stuðningur framundan villuleiðrétting (FEC)

Hámark 2,488 Gbps niðurhleðsla / 1.244 Gbps Uplink Stuðningur Dying Gasp


CATV Parameters

Innbyggt WDM tengi, sem sameinar 1550 nm bylgjulengd fyrir CATV CATV Tíðnisvið: 40 ~ 860Mhz (STV Valfrjálst: 40 ~ 2200MHz) RF 75ohm Coaxial Cable TX tengi: Metric F eða England F

RF útgangsstyrkur: ≥ 80dBuV við inntaksgetu = -6dBm

Band Flatness: TV ± 1dB, (Valfrjálst: STV ± 2dB)

CNR ≥47dB, CSO ≤ 61dB, SHF ≤ 61dB

Stuðningur Kveikja eða slökktu á CATV þjónustu lítillega

Home Gateway / CPE eiginleikar

Multi-WAN, styðja allt að 8 WAN tengingar Stuðningsleið og / eða Bridged WAN

Port Binding, Gögn / VoIP / IPTV þjónustu geta verið bundin við mismunandi LAN tengi Stillanlegt VLAN auðkenni fyrir hverja WAN stillanlegt QOS biðröð fyrir hverja WAN Multi-þjónustu bundin sömu WAN


Netkerfi

MAC Learning, 4K MAC tölu borð

Bridged eða Route Network ham

Stuðningur RIP v1, v2 fyrir vegvísun

Static Route, Dynamic Rout, DNS Proxy,

IPv4 og IPv6 TCP, UDP, RTP, SNTP, NAT, DHCP, DNS IEEE802.1Q VLAN, Port VLAN

IEEE802.1x, MAC, IP eða TCP / UDP byggð ACLs Port Bandwidth Control, IEEE802.3x flæði stjórna Storm Control: Broadcast / Multicast / óþekkt unicast, ARP

Port einangrun, Port Mirror, Auto MDI / MDIX IEEE802.1d STP, Port Loop uppgötvun IGMP v2, v3 og IGMP Snooping fyrir IPv4 MLD v2, V3 og MLD Snooping fyrir IPv6

CHIMA TECHNOLOGIES CO., LIMITED / 5 / F, Building NO.1, TongXin Industry Zone, HengGang, LongGang, Shenzhen, GD, Kína, Sími: +85 755 89362606 Fax: +86 755 89352612 Url: www.Stephen-Tele. com Netfang: Support@stephen-tele.com


SGN8668MVWT GPON ONT

VoIP Parameters

Býður upp 2 FXS tengi fyrir tengingar símans

2 Símtöl geta verið gerðar / mótteknar samtímis

SIP V1, V2 (RFC3261, RFC3262, RFC3264, RFC3265)

SIP & H.248, stuðningur við skráningu 2 SIP reikninga

G.711, G.723.1, G.729A-8kbps, G.726, G.722, ILBC raddmerki DTMF Tone Detection, DTMF Tone Relay,

Margfeldi hringitónn, FSK hringir ID Símafyrirtæki Kennitölu Kynning Símafyrirtækis Takmarkanir

Hringja áfram, hringja símtali, hringja í bið, þriggja hátt ráðstefnu osfrv

QOS og TOS til að tryggja að raddpakkarnir fara í gegnum forgang

Stuðningur RFC62 Echo siðareglur,

Stuðningur T.38 Fax vél

Stuðningur Stafrænn kortstillingar


300Mbps WiFi Router Features

Býður upp á IEEE802.11n WiFi Router, 2,4 GHz tíðni 4 LAN Ports, styðja blandað GE og FE tengi

MIMO, styðja 2-IN-2-OUT, Max 300Mbps WiFi gegnumstreymi

WiFi Sending Fjarlægð: 150m fyrir innandyra, 300m fyrir utandyra

WPS einhliða vörn yfir Wi-Fi netið þitt

Styðja DHCP, Static IP og PPPOE

DHCP Server, DHCP Relay, DHCP Viðskiptavinur, Static IP úthlutun Static Routing frá upptökum IP til áfangastaðar IP Firewall, NAT, NAPT, UPnP

DDNS, DMZ Host, Port Forwarding

64/128 bita WEP, IEEE802.1x, WPA og WPA2 staðfestingar Hámark 4 SSID útsending, Falinn SSID Veldu sjálfkrafa bestu merki rásina

STA gagnkvæm einangrun og ACL borð byggt á MAC Accesses Wifi Margmiðlun (WMM), auka QOS fyrir margmiðlunarpakki

QOS

IEEE802.1P QOS, DSCP, TOS:

SP, WRR, SP + WRR sendingar reiknirit Heimild og DST-MAC undirstaða QOS VLAN ID, Vlan forgangsröðun QOS Heimild DST-IP undirstaða QOS


Stjórnunaraðgerðir

Viðhald við serial tengi með UART

Web UI stjórnun

OMCI og NMS stjórnun

CLI stjórn lína stjórnun

FTP / TFTP / HTTP Sjálfstýringarsjóður

TR069 ACS stjórnun


Vélbúnaður

Byggð á öflugum GPON SOC, Dual Core CPU við 400Mhz Sjálfkælibúnað yfir upphaflegu CPU Stuðningur Vélbúnaður NAT.

16-bita DDR3 SDRAM, koma með 512Mb DDR3 SDRAM Nand Flash, koma með 1Gb Nand Flash

1 * GPON SC Port, 2.5G downstream, 1.25G Upstream

4 * LAN tengi, styður 4FE / 2GE + 2FE / 4GE Ports

300Mbps WiFi Router,

1 * CATV RF höfn

2 * 7dB eða 2 * 5dB ytri loftnet valfrjálst

2 FXS tengi, styðja hliðstæða síma og T.38 fax vél. IEEE802.3x flæði stjórna Full duplex og hálf tvíhliða,

LED Vísar: PWR, PON, Los, WAN, VoIP1-2, LAN 1 LAN 4, WiFi, WPS, sjónvarp, USB

Ytri aflgjafi, DC 12V, 1,5-2A


Vélbúnaður Tengi

 


1 * GPON WAN Port

2 * 5dB eða 2 * 7Db ytri loftnet (2T2R)







4GE, 4FE eða 2GE + 2FE LAN Ports

1 * WiFi Button



2 * FXS VoIP Ports

1 * WPS Button







1 * 300Mbps WiFi Router

1 * Endurstilla hnappur



1 * CATV RF höfn

1 * USB tengi







Aflgjafi: DC 12V, 1,5-2A

1 * Led On / Off hnappur






 

LED vísbendingar: PWR, PON, Los, WAN, VoIP1, VoIP2, LAN 1, LAN2, LAN3, LAN4, WiFi, WPS, sjónvarp, USB


Specification Tafla



Staðlar



IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.1D, IEEE802.1D,







IEEE802.11b / g / n, ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984.4 , ITU-T G.988







RFC2543, RFC3261, RFC3262, RFC3264, RFC3265






WAN Port



1 * GPON WAN Port, SC / APC tengi






LAN Ports



4GE, 4FE eða 2GE + 2FE LAN Ports






VoIP Ports



2 * FXS Port










CATV Port



1 CATV RF Port


























Þráðlaust net



IEEE802.11b / g / n 300Mbps WiFi






Ethernet snúru



10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m











100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m











1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m






Fiber Cable



8,3 μ m, 8,7 μ m, 9 μ m og 10 μ m einfalt trefjarleiðsla






Aflgjafi



AC110-240V inntak, DC 12V, 1,5-2A framleiðsla
















Hitastig



Raki


Hitastig og raki


Vinna




0 til 50



10% - 90%








Biðstaða




-20 til 70



5% - 90% RH


Panta Upplýsingar




Gerð nr.


Lýsing






















Til athugunar: Öll módel styðja rofi eða brúnaham eða blandaða leið / brúham









SGN8668MT


4FE + 1 CATV RF GPON ONT





















SGN8668MVT



4FE + 2FXS + 1 CATV RF GPON ONT









SGN8668MWT


4FE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 5dB loftnet



4 FE módel

















SGN8668MWT-7dB



4FE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 7dB loftnet













SGN8668MVWT


4FE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 5dB loftnet












SGN8668MVWT - 7dB



4FE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 7dB loftnet






SGN8668MG2T


2GE + 2FE +1 CATV RF GPON ONT




















SGN8668MVG2T



2GE + 2FE + 2FXS + 1 CATV RF GPON ONT









SGN8668MWG2T


2GE + 2FE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 5dB loftnet



2GE + 2FE módel

















SGN8668MWG2T-7dB



2GE + 2FE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 7dB loftnet













SGN8668MVWG2T


2GE + 2FE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 5dB loftnet












SGN8668MVWG2T-7dB



2GE + 2FE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONT, 7dB loftnet





























SGN8668MG4T


4GE + 1 CATV RF GPON ONU




















SGN8668MVG4T



4GE + 2FXS + 1 CATV RF GPON ONU







4 GE Models


SGN8668MWG4T


4GE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONU, 5dB loftnet












SGN8668MWG4T-7dB



4GE + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONU, 7dB loftnet






SGN8668MVWG4T


4GE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONU, 5dB loftnet












SGN8668MVWG4T-7dB



4GE + 2FXS + 300M WiFi + 1 CATV RF GPON ONU, 7dB loftnet




Hot Tags: GPON ONT TV, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like