GPON ONU 8

The SGN8688FVW er ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og skrifstofu notendur. Það býður upp á 8 Fast Ethernet tengi fyrir LAN. Uplink tengi er GPON SC tengi, styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis. The SGN8688FVW býður einnig 2 FXS höfn og 300Mbps WiFi Router fyrir VoIP og Wifi net forrit.

Nánari upplýsingar


22.png

SGN8688FVW 8 FE WiFi GPON ONT:

The SGN8688FVW er ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og skrifstofu notendur. Það býður upp á 8 Fast Ethernet tengi fyrir LAN. Uplink tengi er GPON SC tengi, styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis. The SGN8688FVW býður einnig 2 FXS höfn og 300Mbps WiFi Router fyrir VoIP og Wifi net forrit. Byggir til FTTx dreifingar, styður það öflugt heimaviðskipti / CPE-lögun, svo sem margfeldi WAN, QOS, VLAN, Firewall, ACL, osfrv. Það er internetgagna-, radd- og WiFi allt í einum GPON CPE fyrir netþjóna sem nota Triple Play net yfir einum trefjum.


Aðalpersónur

ITU-T G.984.x GPON staðall, samhæft við Huawei, ZTE, Fiberhome, CHIMA GPON OLTs.

Tilboð 1 * GPON WAN Port, styðja 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis

Tilboð 8 * Fljótur Ethernet höfn, 3 Router höfn og 5 Skipta höfn

Býður upp 2 * FXS tengi fyrir hágæða Voice over IP dreifingar.

Tilboð 300Mbps WiFi Router fyrir heimili WiFi forrit

AES 128-bita dulkóðuð og lykill skipta, auka öryggi sendingar

40 Tconts og 256 GEM Port ID, sem gerir kleift að nota margar þjónustur á einum áskrifandi CPE. Layer 2 Skipta, styðja 802.1Q VLAN, 802.1P QOS, Bandwidth Control, spennandi Tree, etc

Layer 3 Home Gateway / CPE lögun með Vélbúnaður NAT, styðja Margfeldi WAN, Route / Bridge ham, osfrv

Port Binding (Fyrir 1-3 Ports), mismunandi LAN portum er hægt að úthluta með mismunandi WAN þjónustu

Hámark 1: 128 Fiber ration, max sending fjarlægð getur náð 35km

Stuðningur FEC (áframsending villa leiðrétting), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending

Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.

Stuðningur OMCI og TR069 Stjórnun, stjórna áskrifendum lítillega.

Styður IPv4 og IPv6, mjög viðeigandi í báðum tegundum IP-tækja.


Tæknilegar þættir

GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON-samhæft, Class B + 2 * 10 SFF GPON sendivera, SC / APC 1310nm andstreymis og 1490nm niðurstreymis Stuðningur G.984.1 Almennar eiginleikar

Stuðningur G.984.2 Líkamleg fjölmiðlaþáttur (PMD) lag Specification Stuðningur G.984.3 Sending samleitni lag Specification

GPON sendi sendandi máttur: 0.5-5dbm, fá næmi: -27dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Stuðningur 1: 128 Fiber Optic hlutfall við 35km sending fjarlægð.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymisálagi.

Stillanlegur FEC á bæði andstreymis og downstream.

Multi-Umsókn örgjörva biðröð fyrir hollur tengingar fyrir í-band.


Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

Styðja allt að 40 Sendingarkassi (T-gallar)

Styðja 256 tvíátta GEM Port ID

Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

Stuðningur framundan villuleiðrétting (FEC)

Hámark 2,488 Gbps niðurhleðsla / 1.244 Gbps Uplink Stuðningur Dying Gasp

Samvirkir GPON OLT Models

CHIMA SNA8800, SNA9000T röð

Huawei MA5680T, MA5683T OLTs

ZTE C200, C220, C300 röð OLTs

Fiberhome AN5516 OLT

Home Gateway / CPE eiginleikar

Multi-WAN, styðja allt að 8 WAN tengingar Stuðningsleið og / eða Bridged WAN

Port-bindandi, Gögn / VoIP / IPTV þjónustu er bundin við mismunandi LAN port (aðeins 1-3 höfn) Stillanlegt VLAN auðkenni fyrir hverja WAN stillanlegt QOS biðröð fyrir hverja WAN Multi-þjónustu sem er bundin við sama WAN


Netkerfi

MAC Learning, 2K MAC tölu borð

Bridged eða Route Network ham

Stuðningur RIP v1, v2 fyrir vegvísun

Static Route, Dynamic Rout, DNS Proxy,

IPv4 og IPv6 TCP, UDP, RTP, SNTP, NAT, DHCP, DNS IEEE802.1Q VLAN, Port VLAN

IEEE802.1x, MAC, IP eða TCP / UDP byggð ACLs Port Bandwidth Control, IEEE802.3x flæði stjórna Storm Control: Broadcast / Multicast / óþekkt unicast, ARP

Port einangrun, Port Mirror, Auto MDI / MDIX IEEE802.1d STP, Port Loop uppgötvun IGMP v2, v3 og IGMP Snooping fyrir IPv4 MLD v2, V3 og MLD Snooping fyrir IPv6


QOS

IEEE802.1P QOS, DSCP, TOS:

SP, WRR, SP + WRR sendi reiknirit Heimild og DST-MAC undirstaða QOS

VLAN ID, Vlan Forgangsröðun byggt QOS Heimild DST-IP undirstaða QOS


VoIP Parameters

Býður upp 2 FXS tengi fyrir tengingar símans

2 Símtöl geta verið gerðar / mótteknar samtímis

SIP V1, V2 (RFC3261, RFC3262, RFC3264, RFC3265)

SIP & H.248, stuðningur við skráningu 2 SIP reikninga

G.711, G.723.1, G.729A-8kbps, G.726, G.722, ILBC raddmerki DTMF Tone Detection, DTMF Tone Relay,

Margfeldi hringitónn, FSK hringir ID Símafyrirtæki Kennitölu Kynning Símafyrirtækis Takmarkanir

Hringja áfram, hringja símtali, hringja í bið, þriggja hátt ráðstefnu osfrv

QOS og TOS til að tryggja að raddpakkarnir fara í gegnum forgang

Stuðningur RFC62 Echo siðareglur,

Stuðningur T.38 Fax vél

Stuðningur Stafrænn kortstillingar


300Mbps WiFi Router Features

Býður upp á IEEE802.11n WiFi Router, 2,4 GHz tíðni

3 FE Router Ports + 5 FE Switch Ports

MIMO, stuðningur 2-IN-2-OUT, Max 300Mbps WiFi gegnumborð 2 * 7dB ytri loftnet, stuðningur 150m Inni, 300m úti WPS ein lykill vörn yfir WiFi netið þitt Stuðningur DHCP, Static IP og PPPOE

DHCP Server, DHCP Relay, DHCP Viðskiptavinur, Static IP úthlutun Static Routing frá upptökum IP til áfangastaðar IP Firewall, NAT, NAPT, UPnP

DDNS, DMZ Host, Port Forwarding

64/128 bita WEP, IEEE802.1x, WPA og WPA2 staðfestingar Hámark 4 SSID útsending, Falinn SSID Veldu sjálfkrafa bestu merki rásina

STA gagnkvæm einangrun og ACL borð byggt á MAC Accesses Wifi Margmiðlun (WMM), auka QOS fyrir margmiðlunarpakki


Stjórnunaraðgerðir

Viðhald við serial tengi með UART

Web UI stjórnun


OAM og NMS stjórnun

CLI stjórn lína stjórnun

FTP / TFTP / HTTP Sjálfstýringarsjóður

TR069 ACS stjórnun


Vélbúnaður

Byggð á öflugum GPON SOC, Dual Core CPU við 400Mhz. CPU þakið kælikerfi.

16-bita DDR3 SDRAM, með 512Mb DDR3 SDRAM,

Nand Flash, með 1Gb Nand Flash

Innbyggður-í með 8 höfn Óviðráðanlegur Fast Ethernet Switch flís

1 * GPON SC / APC höfn

8 * 10 / 100Base-Tx LAN tengi, 3 router höfn og 5 rofi tengi

30Mbps WiFi Router

2 FXS símahafnir, styðja hliðstæða síma og T.38 faxvél.

Stuðningur Vélbúnaður NAT.

Styðja full duplex og hálf tvíhliða, IEEE802.3x flæðistýringu og bakþrýsting

LED Vísar: Power, PON, Los, WAN, VoIP 1, VoIP 2, LAN1, LAN2, LAN3, S1, S2, S3, S4, S5, WiFi, WPS, USB Ytri aflgjafa, DC 12V, 1.5A.


Vélbúnaður Tengi

2.5Gbps GPON WAN Port * 1

10 / 100Base-Tx LAN Ports * 8

FXS símahafnir * 2

WiFi kveikt / slökkt á hnapp * 1

WPS hnappur * 1

Gestgjafi: 1 USB tengi

Power Jack * 1

Kveikja á / Slökkva takka * 1

Endurstilla hnappur * 1

7dB ytri loftnet * 2

SGN8688FVW Rear View


Specification Tafla

Staðlar



IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.1D, IEEE802.11b / g / n,




ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984.4


Topology



Star Topology






GPON Port



1 GPON Uplink höfn, Uppstreymi: 1,25Gbps / niðurstreymis: 2.5Gbps


GPON Sending Fjarlægð



Allt að 35km















Downstream Hafnir



8 * 10 / 100Base-Tx Fast Ethernet LAN tengi










LED vísbendingar



POWER, PON, LOS, WAN, VoIP1, VOIP2, LAN1-LAN3, S1-S5, WIFI, WPS, USB

Ethernet snúru



10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m





100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m


Fiber Cable



8,3 μ m, 8,7 μ m, 9 μ m og 10 μ m einfalt trefjarleiðsla


Aflgjafi



AC 96-260V, DC 12V, 2A, Ytri aflgjafi







Hitastig



Raki

Hitastig rakastigi



Vinna


0 - 45



10% - 90%











Biðstaða


-40 - 70



5% - 90% RH


Panta Upplýsingar

Gerð nr.

Lýsing

SGN8688FVW

8 FE + 2 FXS + 300M WiFi GPON ONT


Hot Tags: GPON ONU 8, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like