ONT 1 Gigabit Port

The SGN8601GR er ITU-T G.984.x byggt GPON ONT sem styður 2.5G downstream og 1.25G andstreymis bandbreidd. Það býður upp á 1 * Gigabit Ethernet LAN tengi fyrir internetútganga. The SGN8601GR1 er einföld fjölskylda ONU, það styður 8 T-tölu og allt að 32 Gemport auðkenni. Það er 1GE GPON ONT fyrir þjónustuveitendur sem samþætta háhraðaþjónustur yfir einum trefjum.

Nánari upplýsingar

55.png


SGN8601GR1BE GPON / EPON ONT Lýsing:

The SGN8601GR1BE er ITU-T G.984.x og IEEE802.3ah sjálfvirk aðlögunarhæfni GPON / EPON ONT. Það styður 2.5G af andstreymi og 1.25G andstreymis bandbreidd fyrir GPON og 1.25G uppbygging og downstream fyrir EPON. SGN8601GR1BE býður upp á 1 * Gigabit Ethernet LAN tengi fyrir internetið, það er 1GE GPON / EPON ONT fyrir netþjóna sem samþætta háhraðanetþjónustu á einum trefjum.


Helstu eiginleikar fyrir ITU-T G.984.x GPON:

Samræmi við ITU-T G.984.x GPON staðalinn, samhæfður með Huawei, ZTE, Fiberhome, CHIMA GPON OLT. Býður upp 1 GPON WAN Port, styður 1,25G andstreymis og 2.5G í röð

Tilboð 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi, stuðningur Net brú Max 1: 128 Trefjarhúð, hámarks flutnings fjarlægð getur náð 35km

Stuðningur AES 128 bita dulkóðuð og lykill rofi, auka sending öryggi

Styðja 8 Tconts og 32 GEM Port ID, sem gerir kleift að nota margar þjónustur á einum áskrifandi CPE. Stuðningur FEC (áframsending villa leiðrétting), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending Stuðningur Rich lag 2 Stjórnun lögun, sem gildir um stærsta ISP net Stuðningur FBA (sveigjanleg Bandwidth úthlutun), dynamic framlengja bandbreidd sjálfkrafa Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.


Hátt öryggi, gögn dulkóðuð við stefnur í andstreymis og niðurstreymi Stuðningur L2 Rofi, svo sem IEEE802.1Q VLAN, 802.1P QOS, etc Stuðningur OMCI og TR069 Stjórnun, stjórna áskrifendum lítillega. Styður IPv4 og IPv6, mjög viðeigandi í báðum tegundum IP-tækja.


GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON, flokkur B + 2 * 10 SFF GPON sendivera, SC / APC 1310nm andstreymis og 1490nm neðanjarðar Stuðningur G.984.1 Almennar eiginleikar

Stuðningur G.984.2 Lífræn miðill háð (PMD) lag Specification Stuðningur G.984.3 Sending samleitni lag Specification Stuðningur G.988 OMCI samskiptareglur

GPON sendi sendandi máttur: 0.5-5dbm, fá næmi: -27dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Stuðningur 1: 128 Fiber Optic hlutfall við 35km sending fjarlægð.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymisálagi.

Stillanlegur FEC á bæði andstreymis og downstream.

Multi-Umsókn örgjörva biðröð fyrir hollur tengingar fyrir í-band.

Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

Stuðningur við allt að 8 flutningskassi (T-Cons), 32 GEM Port IDs Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

Hámark 2,488 Gbps niðurhleðsla / 1.244 Gbps Uplink

Stuðningur Dying Gasp


Helstu eiginleikar fyrir IEEE802.3ah EPON:

Koma með 1 * 1,25Gbps EPON SFF sendibúnaði byggt á borðinu og bjóða upp á 1,25Gbps andstreymis bandbreidd

Koma með 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi, býður upp á 1Gbps andstreymis bandbreidd

Byggð með velfelldu Realtek-flísinni, litlum tilkostnaði og háum sýningum

Prófuð vandlega með CHIMA, Huawei, ZTE, Fiberhome, osfrv EPON OLTs, frábær rekstrarsamhæfi Stuðningur Rich lag 2 Stjórnunarmöguleikar, sem eiga við stærsta netkerfi netkerfa

Byggð á grundvelli WDM, senda gögn / IPTV / rödd yfir einum trefjum getur hámarksflutningsvegalengd náð 20Km Stuðningur 1:64 trefjaþrepshlutfall, einn PON-tengi getur tengt allt að 64 áskrifendur

Stuðningur FBA (Sveigjanleg Bandwidth úthlutun), dynamic framlengja bandbreidd sjálfkrafa Hár öryggi, gögn dulkóðuð í andstreymis og niðurstreymis áttir

Stuðningur Multicast, endanotendur geta mögulega sótt um VOD, Vídeó fundur o.fl.

Auðvelt að setja upp og viðhalda, styðja fjarstýringu og finna. Sparnaður viðhaldskostnaður þinn.


EPON Parameters

IEEE802.3ah EPON staðall, stuðnings staðall OAM

CTC 2,1, 3,0 Kína Telecom EPON staðall Innbyggður með 2 * 10 SFF pakkað EPON sendivél, SC / PC tengi 1310nm bylgjulengd við andstreymi og 1490nm bylgjulengd við niðurstreymis EPON sendivera sendistyrkur: 0,5-5dbm, viðtaka næmi: -27dbm 1: 64 ljósleiðaratengi við 20km sendingarvegalengd.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stuðningur 1 LLID (Logical Link Identifier)

Stuðningur 1 LOID (Logical ONU Identifier)

Stuðningur Triple Churning Encryption reiknirit

Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

Stuðningur framundan villuleiðrétting (FEC)

4 QOS biðröð og SP sendandi reiknirit yfir PON

Hámark 1,244Gbps niðurhleðsla / 1,244Gbps Uplink

Stuðningur Dying Gasp


Vélbúnaður Lögun:

Realtek RTL9601B Single Core 550Mhz örgjörva

Tilboð 1 * GPON / EPON SC tengi

Tilboð 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit EthernetLAN tengi

Stuðningur 2Gbps Backplane bandbreidd

lifandi LED vísbendingar fyrir Power, PON, LOS og LAN

Skrifborð hönnun, Plast húsnæði,

Plug and Play aðgerð

Ytri aflgjafi

Impulse Power Supply, AC 96V-260V inntak, DC 12V, 0.5A framleiðsla Stuðningur Asía, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU staðall rafmagnstenglar


Hugbúnaður Lögun:

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN

Styðja IEEE802.1P QOS, TOS, COS

Stuðningur við IEEE802.1d Spanning Tree

Styðja IEEE802.1W Rapid Spanning Tree

Stuðningur við MAC-töluþýðingu og takmörkun MAC-tölu

Styðja IGMP V1, V2 og IGMP Snooping fyrir multicast

Styðja IEEE802.3X full duplex, hálf duplex afturþrýstingur flæði stjórna

Stuðningur við MAC, IP eða TCP / UDP samskiptareglur (Access Control Protocol)

Stuðningur Bandwidth Control

Styðja CLI stjórnun, SNMP byggt NMS stjórnun og Monitor

CHIMA SGT8000A, SGT8016A röð GPON OLT HUAWEI MA5680T, MA5606T, MA5683T GPON OLT ZTE C220, C300 GPON OLT

Alcatel Lucent 7342, 7360 ISAM GPON OLT Fiberhome AN5516-01, AN5516-02 GPON OLT Ericsson BM1500 GPON OLT

Aurora Trident7, T7-PIM-8802 / COLT GPON OLT Dlink DPN-3012-E GPON OLT

Ubiquoss C9500, C9516, C9016, C9264 GPON OLT Raisecom ISCOM5508, ISCOM5800E, ISCOM6800 GPON OLT

H3C S3600-2P-OLT, S7502E, S7503E, S7506E, S7510E, S7506E-V GPON OLT


Upplýsingar:

Samhæfðar EPON OLT módel

CHIMA SNA8800, SNA9000T röð Huawei MA5680T, MA5683T OLTs ZTE C200, C220, C300 röð OLTs Fiberhome AN5516 OLT


Staðlar



ITU-T G.984.1, 984.2, 984.3, 984.4 GPON, ITU-T G.988 OMCI, IEEE802.3ah, IEEE 802.3, IEEE




802.3u, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE802.1d, IEEE802.1P, IEEE 802.1Q,




IEEE 802.1X





Topology



Star Topology





Uplink Ports



1 GPON / EPON tengi, SC / APC tengi



Niðurhalshöfn



1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN Port



Sendingarmagn



GPON: 1,25Gbps í andstreymis, 2.5Gbps í niðurstreymi






EPON: 1,25Gbps í andstreymis, 1,25Gbps í niðurstreymi



Sending Fjarlægð



Hámark 35Km





LED vísbendingar



Power, PON, Tap, LAN








10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m



Ethernet snúru



100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m






1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m



Fiber Cable



8,3 μm , 8,7 μm , 9 μm og 10 μm msingle ham fiber snúru



Vara Mæling



9,2 * 7,5 * 2,7 cm





Pakkningastærð



10 * 13,8 * 7 cm





Aflgjafi



AC 96-260V, DC 12V, 0.5A, Ytri aflgjafi








Hitastig


Raki

Hitastig rakastigi










Vinna


0 - 45


10% - 90%




Biðstaða


-30 - 60


5% - 90% RH



Panta Upplýsingar


Gerð nr.

Lýsing





SGN8601GR1BE

1GE GPON / EPON ONT, GPON / EPON Bosa í stjórn (BOB)




Hot Tags: ONT 1 gigabit höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like