WiFi GPON ONT

The SGN8668MVW er röð af ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og skrifstofu notendur. Það býður upp á 4 LAN höfn sem styður blandaða GE og FE höfn. Uplink tengi er GPON SC tengi, styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis. The SGN8668MVW röð býður einnig upp á 2 FXS höfn og 300Mbps WiFi Router fyrir VoIP og Home WiFi net forrit.

Nánari upplýsingar

6.png

SGN8668MVW GPON ONT:

The SGN8668MVW er röð af ITU-T G.984.x byggt GPON ONT hönnuð fyrir heimili og skrifstofu notendur. Það býður upp á 4 LAN höfn sem styður blandaða GE og FE höfn. Uplink tengi er GPON SC tengi, styður 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis. The SGN8668MVW röð býður einnig upp á 2 FXS höfn og 300Mbps WiFi Router fyrir VoIP og Home WiFi net forrit.

Byggir til FTTx dreifingar, styður það öflugt heimaviðskipti / CPE-lögun, svo sem margfeldi WAN, QOS, VLAN, Firewall, ACL, osfrv. Það er internetgagna-, radd- og WiFi allt í einum GPON CPE fyrir netþjóna sem nota Triple Play net yfir einum trefjum.


Aðalatriði:

ITU-T G.984.x GPON staðall, samhæft við Huawei, ZTE, Fiberhome, CHIMA GPON OLTs. Tilboð 1 * GPON WAN Port, styðja 2.5G fyrir downstream og 1.25G fyrir andstreymis tilboð 4 * Ethernet LAN höfn, styður blandað GE og FE höfn Tilboð 2 * FXS tengi fyrir hágæða Voice over IP dreifingar.

CHIMA TECHNOLOGIES CO., LIMITED / 5 / F, Building NO.1, TongXin Industry Zone, HengGang, LongGang, Shenzhen, GD, Kína, Sími: +85 755 89362606 Fax: +86 755 89352612 Url: www.Stephen-Tele. com Netfang: Support@stephen-tele.com

SGN8668MVW GPON ONT

Tilboð 300Mbps WiFi Router fyrir heimili WiFi forrit

AES 128-bita dulkóðuð og lykill skipta, auka öryggi sendingar

40 Tconts og 256 GEM Port ID, sem gerir kleift að nota margar þjónustur á einum áskrifandi CPE. Layer 2 Skipta, styðja 802.1Q VLAN, 802.1P QOS, Bandwidth Control, spennandi Tree, etc

Layer 3 Home Gateway / CPE lögun með Vélbúnaður NAT, styðja Margfeldi WAN, Route / Bridge ham, osfrv

Port Binding, mismunandi LAN tengi er hægt að úthluta með mismunandi WAN þjónustu

Hámark 1: 128 Fiber ration, max sending fjarlægð getur náð 35km

Stuðningur FEC (áframsending villa leiðrétting), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending

Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.

Stuðningur OMCI og TR069 Stjórnun, stjórna áskrifendum lítillega.

Styður IPv4 og IPv6, mjög viðeigandi í báðum tegundum IP-tækja.


Tæknilegar þættir

GPON Parameters

ITU-T G.984.x GPON-samhæft, Class B + 2 * 10 SFF GPON sendivera, SC / APC 1310nm andstreymis og 1490nm niðurstreymis Stuðningur G.984.1 Almennar eiginleikar

Stuðningur G.984.2 Líkamleg fjölmiðlaþáttur (PMD) lag Specification Stuðningur G.984.3 Sending samleitni lag Specification

GPON sendi sendandi máttur: 0.5-5dbm, fá næmi: -27dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Stuðningur 1: 128 Fiber Optic hlutfall við 35km sending fjarlægð.

Fiber Sending kaðall: G.652 Single mode ljósleiðara snúru

Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymisálagi.

Stillanlegur FEC á bæði andstreymis og downstream.

Multi-Umsókn örgjörva biðröð fyrir hollur tengingar fyrir í-band.

Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

Styðja allt að 40 Sendingarkassi (T-gallar)

Styðja 256 tvíátta GEM Port ID

Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

Stuðningur framundan villuleiðrétting (FEC)

Hámark 2,488 Gbps niðurhleðsla / 1.244 Gbps Uplink Stuðningur Dying Gasp


QOS

IEEE802.1P QOS, DSCP, TOS:

SP, WRR, SP + WRR sendingar reiknirit Heimild og DST-MAC undirstaða QOS VLAN ID, Vlan forgangsröðun QOS Heimild DST-IP undirstaða QOS

Home Gateway / CPE eiginleikar

Multi-WAN, styðja allt að 8 WAN tengingar Stuðningsleið og / eða Bridged WAN

Port Binding, Gögn / VoIP / IPTV þjónustu geta verið bundin við mismunandi LAN tengi Stillanlegt VLAN auðkenni fyrir hverja WAN stillanlegt QOS biðröð fyrir hverja WAN Multi-þjónustu bundin sömu WAN


Netkerfi

MAC Learning, 4K MAC tölu borð

Bridged eða Route Network ham

Stuðningur RIP v1, v2 fyrir vegvísun

Static Route, Dynamic Rout, DNS Proxy,

IPv4 og IPv6 TCP, UDP, RTP, SNTP, NAT, DHCP, DNS IEEE802.1Q VLAN, Port VLAN

IEEE802.1x, MAC, IP eða TCP / UDP byggð ACLs Port Bandwidth Control, IEEE802.3x flæði stjórna Storm Control: Broadcast / Multicast / óþekkt unicast, ARP

Port einangrun, Port Mirror, Auto MDI / MDIX IEEE802.1d STP, Port Loop uppgötvun IGMP v2, v3 og IGMP Snooping fyrir IPv4 MLD v2, V3 og MLD Snooping fyrir IPv6

VoIP Parameters

Býður upp 2 FXS tengi fyrir tengingar símans

2 Símtöl geta verið gerðar / mótteknar samtímis

SIP V1, V2 (RFC3261, RFC3262, RFC3264, RFC3265)

SIP & H.248, stuðningur við skráningu 2 SIP reikninga

G.711, G.723.1, G.729A-8kbps, G.726, G.722, ILBC raddmerki DTMF Tone Detection, DTMF Tone Relay,

Margfeldi hringitónn, FSK hringir ID Símafyrirtæki Kennitölu Kynning Símafyrirtækis Takmarkanir

Hringja áfram, hringja símtali, hringja í bið, þriggja hátt ráðstefnu osfrv

QOS og TOS til að tryggja að raddpakkarnir fara í gegnum forgang

Stuðningur RFC62 Echo siðareglur,

Stuðningur T.38 Fax vél

Stuðningur Stafrænn kortstillingar


300Mbps WiFi Router Features

Býður upp á IEEE802.11n WiFi Router, 2,4 GHz tíðni

4 LAN Ports, styðja blandað GE og FE höfn

MIMO, styðja 2-IN-2-OUT, Max 300Mbps WiFi gegnumstreymi

WiFi Sending Fjarlægð: 150m fyrir innandyra, 300m fyrir úti WPS einn-lykill vörn yfir WiFi netið Stuðningur DHCP, Static IP og PPPOE

DHCP Server, DHCP Relay, DHCP Viðskiptavinur, Static IP úthlutun Static Routing frá upptökum IP til áfangastaðar IP Firewall, NAT, NAPT, UPnP

DDNS, DMZ Host, Port Forwarding

64/128 bita WEP, IEEE802.1x, WPA og WPA2 staðfestingar Hámark 4 SSID útsending, Falinn SSID Veldu sjálfkrafa bestu merki rásina

STA gagnkvæm einangrun og ACL borð byggt á MAC Accesses Wifi Margmiðlun (WMM), auka QOS fyrir margmiðlunarpakki

Samvirkir GPON OLT Models

CHIMA SNA8800, SNA9000T röð Huawei MA5680T, MA5683T OLTs ZTE C200, C220, C300 röð OLTs Fiberhome AN5516 OLT


Stjórnunaraðgerðir

Viðhald við serial tengi með UART

Web UI stjórnun

OMCI og NMS stjórnun

CLI stjórn lína stjórnun

FTP / TFTP / HTTP Sjálfstýringarsjóður

TR069 ACS stjórnun

Vélbúnaður

Byggð á öflugum GPON SOC, Dual Core CPU við 400Mhz CPU þakið kælikerfi. Stuðningur Vélbúnaður NAT.

16-bita DDR3 SDRAM, koma með 512Mb DDR3 SDRAM Nand Flash, koma með 1Gb Nand Flash

1 * GPON SC Port, 2.5G downstream, 1.25G Upstream

4 * LAN tengi, styður 4FE / 2GE + 2FE / 1GE + 3FE / 4GE Ports 300Mbps WiFi Router,

2 * 7dB eða 2 * 5dB ytri loftnet valfrjálst

2 FXS tengi, styðja hliðstæða síma og T.38 fax vél. IEEE802.3x flæði stjórna Full duplex og hálf tvíhliða,

LED ljós: PWR, PON, Los, WAN, VoIP1-2, LAN1-4, WiFi, WPS, USB Ytri aflgjafi, DC 12V, 1-1.5A.

 

Vélbúnaður Tengi


1 * GPON WAN Ports

2 * 5dB eða 2 * 7Db ytri loftnet (2T2R)



4 FE eða 2GE + 2FE eða 1GE + 3FE eða 4GE tengi

1 * WiFi Button



2 * FXS VoIP Ports

1 * WPS Button



1 * 300Mbps WiFi Router

1 * Endurstilla hnappur



Aflgjafi: DC 12V, 1-1.5A

1 * USB tengi






 

LED vísbendingar: Power, PON, LOS, WAN, VoIP1, VoIP2, LAN1, LAN2, LAN3, LAN4, WIFI, WPS, USB

 

Specification Tafla


Staðlar




IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.1D, IEEE802.1D,






IEEE802.11b / g / n, ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984.4

WAN Port




1 * GPON WAN Port, Class B +, SC / APC tengi


LAN Ports




4 FE eða 2GE + 2FE eða 1GE + 3FE tengi


VoIP Ports




2 * FXS Port







Þráðlaust net




IEEE802.11b / g / n 300Mbps WiFi


Ethernet snúru




10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m







100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m







1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m


Fiber Cable




8,3μm, 8,7μm, 9μm og 10μm einn háttur trefjarleiðsla


Aflgjafi




AC110-240V inntak, DC 12V, 1-1.5A framleiðsla












Hitastig


Raki

Hitastig og raki











Vinna




0 til 50 ℃


10% - 90%






Biðstaða




-20 til 70 ℃


5% - 90% RH


Panta Upplýsingar

Gerð nr.



Lýsing







Til athugunar: Öll módel styðja rofi eða brúnaham eða blandaða leið / brúham





SGN8668M



4FE GPON ONT





SGN8668MV



4FE + 2FXS GPON ONT





SGN8668MW



4FE + 300M WiFi Router GPON ONT, 5dB loftnet

4 FE módel



SGN8668MW-7dB



4FE + 300M WiFi Router GPON ONT, 7dB loftnet









SGN8668MVW



4FE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONT, 5dB loftnet




SGN8668MVW-7dB



4FE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONT, 7dB loftnet




SGN8668MG2



2GE + 2FE GPON ONT





SGN8668MVG2



2GE + 2FE + 2FXS GPON ONT





SGN8668MWG2



2GE + 2FE + 300M WiFi Router GPON ONT, 5dB loftnet

2GE + 2FE módel



SGN8668MWG2-7dB



2GE + 2FE + 300M WiFi Router GPON ONT, 7dB loftnet









SGN8668MVWG2



2GE + 2FE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONT, 5dB loftnet




SGN8668MVWG2-7dB



2GE + 2FE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONT, 7dB loftnet

















SGN8668MG4



4GE GPON ONU





SGN8668MVG4



4GE + 2FXS GPON ONU


4 GE Models



SGN8668MWG4



4GE + 300M WiFi Router GPON ONU, 5dB loftnet




SGN8668MWG4-7dB



4GE + 300M WiFi Router GPON ONU, 7dB loftnet




SGN8668MVWG4



4GE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONU, 5dB loftnet




SGN8668MVWG4-7dB



4GE + 2FXS + 300M WiFi Router GPON ONU, 7dB loftnet


Hot Tags: WiFi GPON ONT, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like