SDN7254FVWG1-V2

SDN7254FVWG1-V2 er ITU-T G.984.x byggt og IEEE 802.3ah byggt XPON HYBRID ONU sem styður 2,5G niðurstreymis og 1,25G uppstreymis bandbreiddar fyrir GPON og styður 1,25G niðurstreymis og 1,25G uppstreymis bandbreiddar fyrir GEPON. Það styður Dual Mode (GEPON og GPON), hefur aðgang að GEPON / GPON OLT. Það býður upp á 1 * SC / APC eða SC / UPC GEPON / GPON tengi og 1 * Gigabit, 1 * 100Mbps og 1 * FXS tengi auk 300Mbps Wi-Fi leið fyrir hlerunarbúnað og þráðlaus nettengingu. SDN7254FVWG1-V2 styður fulla heimagáttareiginleika, svo sem margar WAN-tengingar, VLAN, QoS o.s.frv.

Nánari upplýsingar

Aðalpersónur


  • ITU-T G.984.x GPON staðall

  • Samhæft við Huawei, ZTE, Fiberhome, Nokia, CHIMA GPON OLT

  • IEEE 802.3ah GEPON staðall

  • Samhæft við Huawei, ZTE, Fiberhome, Nokia, CHIMA GEPON OLT

  • Býður upp á 1 * SC / APC eða SC / UPC GPON WAN tengi

  • Stuðningur 1.25G andstreymis og 2.5G niðurstreymis

  • Tilboð1 * SC / APC eða SC / UPC GEPON WAN höfn,

  • Stuðningur 1.25G andstreymis og1.25G niðurstreymis

  • Býður upp á 1GE + 1FE LAN tengi er hægt að stilla í bæði leið eða Bridge stillingu

  • Býður upp á 1 * FXS tengi fyrir hágæða Voice over IP dreifingu

  • Býður upp á 300 Mbps Wi-Fi leiðareiginleika

  • Hámark 1: 128 Trefjahlutfall fyrir GPON, hámarks flutningsvegalengd getur náð 20km

  • Hámark 1:64 Trefjahlutfall fyrir GEPON, hámarks flutningsvegalengd getur náð 20km

  • Margar WAN tengingar, bjóða upp á mismunandi þjónustu á mismunandi LAN tengjum

  • Stuðningur við AES 128-bita dulkóðuð og lyklaskipti og eykur flutningsöryggi

  • Styðja 8 skjá og 32 GEM tengi auðkenni, sem gerir kleift að bjóða upp á marga þjónustu á einum áskrifanda CPE

  • Stuðningur FEC (Forward Error Correction), tryggir mikla áreiðanlega og nákvæma gagnaflutning

  • Styðja Rich lag 2 stjórnunareiginleika, sem eiga við stærstu netþjónustuaðila

  • Stuðningur við FBA (Sveigjanleg bandvíddarúthlutun), öflugt bandvídd úthlutar sjálfkrafa

  • Styðjið Dynamic Bandwidth Allocation (DBA), Smarter bandwidth verkefni og notkun

  • Mikið öryggi, gögn dulkóðuð í áttum og uppstreymis

  • Styðja L2 rofi lögun, svo sem IEEE802.1Q VLAN, 802.1P QoS o.fl.

  • Styðjið OMCI og TR069 stjórnun, hafið fjarstýringu áskrifenda

  • Styður IPv4 og IPv6, á mjög vel við í báðum IP-gerðum netum

Tæknilegar breytur

GPON breytur

  • ITU-T G.984.x GPON, innbyggður meða -30dBm BOSA

  • SC / UPC eða SC / APC tengi

  • 1310nm uppstreymis&magnara; 1490nm niðurstreymis

  • Stuðningur G.984.1 Almennir eiginleikar

  • Stuðningur G.984.2 Líkamleg fjölmiðlafíkn (PMD) lag Tilgreining Stuðningur G.984.3 Sendingar samleitarlag Tilgreining Stuðningur G.988 OMCI samskiptareglur

  • GPON senditæki sendikraftur: 0,5-5dBm

  • Ljós móttöku næmi: -30dBm

  • Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / Niðurstreymi: 1490nm Stuðningur 1: 128 Trefjahlutfall í 20 km flutningsvegalengd.

  • Trefjarflutningsstrengur: G.652 einsháttar ljósleiðarastrengur Stillanlegur AES afkóðun á niðurstreymi.

  • Stillanlegt FEC á bæði uppstreymis og niðurstreymis notkunarálag. Margra umsókna örgjörva biðraðir fyrir sérstaka tengingu fyrir innanbandið.

  • Auka GPON kembiforrit og greiningaraðgerðir.

  • Styðja allt að 8 flutningsílát (T-gallar), 32 GEM tengi auðkenni Stuðningur NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)

  • Stuðningur áfram leiðrétting villu (FEC) Hámark 2,5 Gbps Downlink / 1,25 Gbps Uplink Support Dying Gasp

Heimagátt / CPE lögun

  • Multi-WAN, styður allt að 8 WAN tengingar Stuðningsleið og / eða Bridged WAN

  • Portbindandi, gögn / VoIP / IPTV þjónusta er hægt að binda við mismunandi LAN tengi

  • Stillanlegt VLAN auðkenni fyrir hvert WAN Stillanlegt QoS biðröð fyrir hverja WAN fjölþjónustu bundin við sama WAN

    Netkerfi

  • MAC Learning, 1K MAC netfangatafla Bridged eða Route network mode Stuðningur RIP v1, v2 fyrir vegvísun

  • Static Route, Dynamic Route, DNS Proxy,

  • IPv4&magnari; IPv6 TCP, UDP, RTP, SNTP, NAT, DHCP, DNS

  • IEEE802.1Q VLAN, tengi VLAN

  • IEEE802.1x, MAC, IP eða TCP / UDP byggt ACL

  • port Bandwidth Control, IEEE802.3x flow control Storm Control: Broadcast / Multicast / unknown unicast, ARP

  • Port einangrun, port Mirror, Auto MDI / MDIX IEEE802.1d STP, Port Loop uppgötvun

  • IGMP v2, v3&magnari; IGMP snuð fyrir IPv4 MLD v2, v3&magnara; MLD snuð fyrir IPv6

GEPON breytur

  • IEEE 802.3ah GEPON staðall, stuðningur staðall OAM CTC 2.1, 3.0 Kína símskeyti GEPON staðall

  • Innbyggður með BOSA, SC / UPC eða SC / APC tengi

  • 1310nm bylgjulengd við&magnara uppstreymis; 1490nm bylgjulengd við niðurstreymi GEPON senditækisins sem sendir afl: 0,5-5dBm,

  • Ljós móttöku næmi: -28dBm

  • 1:64 Trefjahlutfall í 20 km flutningsvegalengd.

  • Trefjar sending kapall: G.652 einn háttur ljósleiðari kapall Stuðningur 1 LLID (Logical Link Identifier)

  • Stuðningur 1 LOID (Logical ONU Identifier) ​​Stuðningur við Triple Churning dulkóðunaralgoritma

  • Styðja NSR / SR Dynamic Bandwidth Allocation (DBA) Stuðningur áfram villuleiðrétting (FEC)

  • 4 QoS biðraðir&magnari; SP Sending reiknirit yfir PON Hámark 1,25Gbps Downlink / 1,25Gbps Uplink Stuðningur Dying Gasp


    300Mbps Wi-Aðgerðir Fi Router

  • Býður upp á IEEE802.11n Wi-Fi leið

  • 2,4 GHz tíðni 2 LAN tengi, 1GE og 1FE tengi

  • MIMO, styður 2-IN-2-OUT, hámark 300 Mbps Wi-Fi afköst

  • Wi-Fi flutningsfjarlægð: 150m fyrir innandyra, 300m fyrir utandyra WPS eins lykilvörn yfir Wi-Fi netið þitt

  • Styðja DHCP, Static IP og PPPoE

  • DHCP Server, DHCP Relay, DHCP Client, Static IP úthlutun Static Routing from source IP to destination IP

  • Eldveggur, NAT, NAPT, UPnP

  • DDNS, DMZ gestgjafi, framsending hafnar

  • 64/128 bita WEP, IEEE802.1x, WPA og WPA2 sannvottun Max 4 SSID útsendingar, falin SSID

  • Veldu sjálfkrafa bestu merkjarásina

  • STA gagnkvæm einangrun og ACL tafla byggð á MAC aðgangi að Wi-Fi margmiðlun (WMM), aukinni QoS fyrir margmiðlunarpakka

Stjórnunareiginleikar

  • Viðhald raðtengis með UART Web UI Management

  • OMCI&magnari; Stjórnun NMS

  • CLI stjórnunarstjórnun FTP / TFTP / HTTP Auto Provision Management TR069 ACS stjórnun



    QoS

  • IEEE802.1P QoS, DSCP, TOS:

  • SP, WRR, SP + WRR sendir reiknirit Uppspretta&magnari; DST-MAC byggt QoS

  • VLAN auðkenni, VLAN forgangs byggt QoS uppspretta DST-IP byggt QoS


Vélbúnaðar breytur

  • Byggt á öflugu GPON / GEPON SoC, 950MHz

  • Örgjörvi þakinn kælieiningu. Stuðningur Vélbúnaður NAT.

  • koma með 512Mb 16-bita DDR3 SDRAM,

  • koma með 1Gb Nand Flash

  • 1 * GPON / GEPON SC / APC eða SC / UPC tengi, 2,5G / 1,25G niðurstreymis, 1,25G uppstreymis

  • 1GE + 1FE tengi

  • 300 Mbps Wi-Fi leið,

  • 2 * 5dBi ytri loftnet

  • 1 * FXS tengi, styður hliðstæða síma.

  • IEEE802.3x flæðisstýring Fullt tvíhliða og hálf tvíhliða, LED ljós: Power, PON, LOS, INTERNET, VoIP, GE, FE, Wi-Fi, WPS

  • Ytri aflgjafi, DC 12V, 0.5A-1A

  • 4KV Bylgjuvörn

  • Skjáborðs- og veggfestingarhönnun, plasthús

VoIP breytur

  • Býður upp á 1 * FXS tengi fyrir símasambönd

  • SIP V1, V2 (RFC3261, RFC3262, RFC3264, RFC3265)

  • SIP&magnari; H.248, stuðningur við skráningu 2 SIP reikninga G.711, G.723.1, G.729A-8kbps, G.726, G.722, ILBC

  • raddnúmer

  • DTMF tóngreining, DTMF tóna gengi, margfaldur hringitónn, FSK hringitölu auðkenni símalína Auðkenning Kynning Símalína Auðkenni takmarkana

  • Áframsending símtala, flutningur símtala, bið í bið, þriggja vega ráðstefna o.s.frv.

  • QoS og TOS til að tryggja að raddpakkar fari í gegnum forgang

  • Stuðningur við RFC62 Echo samskiptareglur, Stuðningur við stafræna kortastilling


    Samvirkar GPON OLT módel

  • CHIMA SGT8000A, SGT8016A, SGT8000B,

  • SGT8016B, SGT9000B röð GPON OLT

  • HUAWEI MA5680T, MA5606T, MA5683T GPON OLT

  • [Huawei R11 / R13 / R15 / R17 / R18 útgáfur eru samhæfar]

  • ZTE C220, C300, C320 GPON OLT

  • [Allar ZTE OLT vélbúnaðarútgáfur eru samhæfar]

  • Fiberhome AN5516-01, AN5516-02 GPON OLT

  • [Fiberhome RP700, RP1000 útgáfur samtvinnanlegar]

  • Alcatel Lucent 7342, 7360 ISAM GPON OLT

  • Nokia 7360 ISAM GPON OLT

  • LSCABLE LST20016 GPON OLT

  • ERICSSON BM1500 GPON OLT

  • AURORA Trident7, T7-PIM-8802 / COLT GPON OLT

  • ZHONE MX-180/280, MXK 319, 819, 823, MXK-F1419, MXK-F1421

    Gagnvirkt GEPONOLT módel

  • CHIMA SNA8800, SNA9000T röð

  • Huawei MA5680T, MA5683T OLT

  • Huawei R11 / R13 / R15 / R17 / R18 útgáfur eru samhæfar]

  • ZTE C200, C220, C300 röð OLT

  • [Allar ZTE OLT vélbúnaðarútgáfur eru samhæfar]

  • Fiberhome AN5506, AN5516 OLT

  • [Fiberhome RP700, RP1000 útgáfur samtvinnanlegar]

  • Furukawa, nauðsynleg GEPON OLT


Tengi vélbúnaðar

1 * GPONSC / APC eða SC / UPC blsort

2* 5dBi stefnu ytri loftnet

1* 10/100 / 1000Base-Tx GEport

1 * Endurstilla hnappur

1*10 / 100Base-Tx Fast Ethernet tengi

1 * PWRKveikja / slökkva á hnappi

1 * FXS VoIP tengi

1 * Wi-Fi af / á hnappur

1 * Aflgjafa

1 * WPSbutton

9 LEDsIndicateðas

Power, PON, LOS, Internet, VoIP, GE,FE, Wi-Fi, WPS

Tæknilýsingartafla

Staðlar

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3ah, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P,

IEEE802.1D, IEEE802.11b / g / n, ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G984.4

Grunnfræði

Stjörnusérfræði

Uplinkport

1 GPON / GEPON Uplink tengi, SC / UPC eða SC / APC tengi

G / EPON flutningsvegalengd

Allt að 20km

Downlinkport

1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN

1 * 10 / 100Base-Tx Fast Ethernetport

VoIP tengi

1 *FXS tengi

Wi-Fi

IEEE802.11b / g / n 300Mbps Wi-Fi Router

LED vísar

Power, PON, LOS, INTERNET, VoIP, GE, FE, Wi-Fi, WPS

Ethernet kapall

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m 100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m

1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m

Trefjarstrengur

8.3μm, 8.7μm, 9μm og 10μm einnar hátt trefjarstrengur

Aflgjafi

AC100-240V, DC 12V, 0.5A-1A, Ytri aflgjafi, 4KV bylgjavernd

Hitastig rakastig


Hitastig

Raki

Vinna

0℃ - 45℃

10% - 90%

Biðstaða

-40℃ - 70℃

5% - 90% RH


Hot Tags: sdn7254fvwg1-v2, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðja, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like