Media Converter POE

8 Port 10 / 100Base-Tx Óviðráðanlegt Ethernet Switch með 4 POE-tengjum sem fáanlegar eru í boði IEEE802.3af-undirstaða Power Over Ethernet, bjóða upp á alls 62W POE máttur, hver LAN stuðningur 15,5W máttur

Nánari upplýsingar

13.png

STE-8408M-POE Gigabit Media Converter Lýsing:

STE-8408M-POE er gígabíóbreytir sem hannaður er til að breyta 1000BASE-FX trefjum í 1000Base-T kopar frá miðöldum eða öfugt. Það býður upp á 2 Gigabit SFP Port fyrir Fiber í og Fiber út, ásamt 2 Gigabit Tx POE höfnum fyrir Ethernet tengingar.

STE-8408M-POE er hannað fyrir notkun með IEEE802.3z / AB, 10/100 / 1000Base-T og 1000Base-SX / LX stöðlum og er hannað til notkunar með tvískiptri eða einföldum, fjölþættum eða einföldum Gigabit SFP einingar með því að nota SC tengin . STE-8408M-POE gigabit fjölmiðlarbreytirinn nær netinu frá gigabit multimode fiber 550m til gigabit Single mode fiber 100Km.

Gigabit Ethernet höfnin STE-8408M-POE er IEEE802.3af POE virkt, hver höfn getur veitt 15,5w aflgjafa til að tengjast öðrum POE aðlögunarbúnaði. Það getur tengst við IP-tengt IP-síma, IP-myndavél eða IPTV BOX án utanaðkomandi aflgjafa.


Aðalatriði:

Gefðu 2 Gigabit Fiber höfn og 2 Gigabit Ethernet höfn

Samræmi við IEEE802.3 10Base-T, 802.3u 100Base-TX, 802.3ab 1000Base-TX, 802.3z 1000Base-FX, 802.3af staðla

Styðja IEEE802.3af POE (Power Over Ethernet) yfir Gigabit Ethernet tengi

Bandbreidd: 12 G, er hægt að senda til að ná utanaðkomandi vírshraða

Stuðningur max 1536 bæti ramma, Frame biðminni: 512Kb RAM, 1K MAC heimilisfang

Stuðningur við höfn byggð á VLAN og QoS, útsending um útsvar gegn stormi

Sjálfvirk uppgötvun hálf / full duplex flytjahamur fyrir Tx-tengi

Sjálfvirk samningaviðræður um 10/100 / 1000Mbps hraða og sjálfvirkt MDI / MDIX fyrir Tx-tengi

Gefðu stillingar skipta um hálf / full duplex flytjaham fyrir Gigabit SFP tengi

Lengja net frá Gigabit Multimode fiber 550m til Gigabit Single Fiber 100Km

Vísbending: LED gefur til kynna stöðu hvers Gigabit SFP eða Gigabit Ethernet höfn

Ytri aflgjafi, Mini Desktop Metal Húsnæði, Ytri Aflgjafi, -48V, 1A


Gigabit Trefjarviðmót:

Koma með 2 Gigabit SFP rifa, styðja 1,25Gbps alhliða SFP sendisvarnar

Sérhver Gigabit Trefjar höfn er hægt að nota sem upplausn höfn eða niðurhala

Stuðningur Multimode Fiber, getur sent allt að 550m með multimode trefjum

Stuðningur Singlemode Trefjar, getur sent allt að 100Km með Singlemode trefjum

Stuðningur SC, LC tengi


Ethernet tengi:

Koma með 2 sjálfvirkan samhæfa 10/100 / 1000Base-Tx Ethernet höfn, báðar höfnin eru IEEE802.3af POE virkt

Sérhver Ethernet-tengi er hægt að nota sem Uplink eða niðurhleðsluhöfn

Stuðningur búð og áfram skipta ham

Styðja IEEE802.3x í fullri tvíþættri, hálf-duplex bakpressunarflæðistýringu

Stuðningur við MAC-vistfang Sjálfvirk skynjun, 2K MAC vistfang


Aðalforrit:

STE-8408M-POE er Gigabit Media Converter með POE niðurhleppum. Með krafti yfir Ethernet geta notendur virkjað POE tækin sín í gegnum Ethernet Cable. Notendur geta dreift fjölskyldanetinu eða lítilli skrifstofukerfi án þess að þjást af utanaðkomandi aflgjafa og Power Jacks. Það er tækni sem kemur með einfalda lítinn netútfærslu til notenda.


Umsóknarskýring:

TIM 截图 20180408131037.png


Upplýsingar:

Standard

IEEE802.3 10BASE-T Ethernet

IEEE802.3u 100BASE-TX / FX Fast-Ethernet

IEEE802.3z / ab 1000BASE-FX / TX 1000M-Ethernet, IEEE802.3x
IEEE802.3af Power over Ethernet

Ethernet Port

2 * 10/100 / 1000Base-Tx sjálfvirkar samskiptareglur
Veitir 15,5w aflgjafa á höfn

Fiber Port

Trefjategund

SC / LC

Bylgjulengd

/ 1310 / 1550nm

Send-máttur

MMF: mín .: -20dBm; hámark: -10dBm

SMF: mín .: -20dBm; max: 0dBm

Netkerfi

10BASE-T:

Flokkur 3.4 eða 5 UTP / STP (Hámark: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

100BASE-TX:

2par í flokki 5 UTP (Max: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

1000BASE-TX:

Flokkur 5 UTP / STP (Max: 100m)

1000BASE-FX:

MMF: 50 / 125,62,5 / 125,100 / 140μm (hámark 2Km)

SMF: 8,3 / 125,8,7 / 125,9 / 125,10 / 125μm (20 ~ 120Km)

Mál (BxDxH)

125 * 85 * 27mm (ytri kraftur)

Input Voltage

AC 100V-AC240V / 50-60Hz)

DC -48V útgang, 1A

Rekstrarhiti

0 ℃ ~ 50 ℃

Geymið hitastig

-30 ℃ ~ 60 ℃

Raki

5% ~ 95% engin storknun


Hot Tags: Media Converter POE, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like