Optic Converter Stýrður

Optic Converter Stýrður

STE-51X er 10 / 100mbps rack fjarstýrt miðlunarbreytir sem býður upp á 16 raufar til að setja miðlarahvarfakort. Það styður snmp fjarlægur stjórnun, og IEEE802.1Q VLAN, IEEE802.1P QOS.

Nánari upplýsingar

STE-51X Stýrður Rack Mount Media Breytir Lýsing:

SFM-51X stjórnandi Rack mount Media Converter er 2U rack mount fjölmiðla breytir sameina með Network Management Unit (MCU). Allt rekkiinn inniheldur 15 stykki af fjölmiðla breytir mát og 1 stykki af net stjórnað mát. Hægt er að nota hverja einingu fyrir sig og mismunandi gerðir breytibúnaðar má setja í einn rekki. Rack mount fjölmiðla breytir samþykkir samskipti einangrun tækni til að skilja kerfi máttur frá breytir mát algerlega, sem tryggði áreiðanleika alls kerfisins. Það styður fjarlægur SNMP stjórnun, ieee 802.1Q VLAN, IEEE 802.1P QOS, o.fl. Stuðningur Dual fiber eða Single Fiber, STE-51X getur lengt netið frá MM fiber 500m til SM fiber 120Km.


>>> Lögun:

> Styður staðbundin hugga, vef og SNMP stjórnun

> IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q VLAN, IEEE802.1P QOS, staðlar

> Styðja 15 óviðráðanlegar 10 / 100Base-Tx til 10 / 100Base-Fx einingar og 1 stjórnunareining

> Stuðningur bandbreidd valkostir stjórna: 2.5M / 5.0M, 5.0M / 50M, 7.5M / 75M, 10M / 100M.

> Veita Flow Control og Link Fault Pass gegnum stillingar

> Framlengir net frá MM trefjum 500M til SM fiber 120Km.

> Sjálfvirk samningaviðræður á 10 / 100Mbps hraða og sjálfvirkt MDI / MDIX fyrir Tx tengi

> Gefðu stillingar skipta um hálf / full duplex flutningsstillingu fyrir FX-tengi

> Dual Internal Power Supply, 2U rekki fjall

> Staða Tilvísunarljós

 

Upplýsingar:


Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1P stöðlum

RJ-45 Port

Auto-MDI / MDIX

Fiber Port

Trefjategund

SC / ST / FC

Bylgjulengd

780/850/1310 / 1550nm

Send-máttur

MMF: mín .: -20dBm; hámark: -10dBm

SMF: mín .: -20dBm; max: 0dBm

Netkerfi

> 10BASE-T:

Flokkur 3.4 eða 5 UTP / STP (Hámark: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100BASE-TX:

2par í flokki 5 UTP (Max: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100Base-Fx: 8,3μm, 8,7μm, 9μm og10μm á einum hamfi trefjum

og 50,62,5 og 100μm á multi-mode trefjum

Mál (BxDxH)

2U Rack Mount

Input Voltage

AC100V-AC240V / 50-60Hz)

AC100V-AC240V og DC-48V er valfrjálst (innra máttur)

Rekstrarhiti

-20 ℃ til 70 ℃

Geymið hitastig

-40 ℃ til 75 ℃

Raki

5% ~ 95% engin storknun


Hot Tags: Optic breytir tókst, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

inquiry

You Might Also Like